Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Magereza walaamurishwa kuhudhuria kampeni za Jk

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nsami, Oct 19, 2010.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa maeneo ya shinyanga, nilibahatika kuhudhuria mkutano wa kampeni wa Dr Slaa! Pembeni yangu kuna jamaa flani tunabadilishana mawazo kuhusu hali ya siasa huku tukisubir Dr kuanza kumwaga sera.

    Baada ya mazungumzo akanipa alichoita siri kuwa "nakwambia ndugu yangu, siku alipokuja JK askari wote pamoja na wafungwa wanaokaribia kumaliza muda wao tuliamuriwa kuvaa kiraia ili tuhudhurie mkutanoni" alisema kwa Dr Slaa hawakupata amri hiyo!
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo? au ndo kampeni zenyewe!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Interesting.... Kujaza watu sio?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi m lolote lawezekana
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo yote ni ya kweli, CCM wanafanya hayo mambo kama kawaida. Katika mashule na hata ofisi za serikali..
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :jaw:
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hizo ndizo fitina za kisiasa!rafu za kijinga,tutafika kweli!
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :mmph:
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wamepata msamaha wa rais hawa?
     
  10. n

    nsami Senior Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kama wamepata msamaha, ila inaaminika kuwa wafungwa wa muda mrefu wanao karibia kumaliza muda wao hawawezi kutoroka kwa sababu adhabu watakayokabiliwa nayo ni kubwa kuliko kubaki na kumalizia kifungo chao.
     
  11. n

    nsami Senior Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa!
    Ila kwa bahati mbaya kwa mujibu wa afande huyo walikuwepo kimwili tu roho yao iko kwa Dr Slaa!
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ama kweli, hawa mabwana wana mbinu nyingi za kushinda. Safari hii tutazaa nao mapacha
     
Loading...