Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Magereza Hii ni Aibu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Apr 19, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Naamka asubuhi leo tarehe 19 April nakwenda kujinunulia gazeti langu la Mwananchi gazeti hili limepambwa na picha moja kubwa inayoonyesha askari wawili wakike na watatu wakiume wakiwa wamempiga Tanganyika jeki mama mmoja na chini kuna maandishi yanayosomeka: Mtuhumiwa chini ya ulinzi halafu chini yake kuna maneno yasemayo mwanamke akiwa amedhibitiwa na askari magereza wa mkoa wa Morogoro baada yakudaiwa kufanya fujo! sasa kinachonishangaza ni kuwa kweli askari watano kumshika mwanamke mmoja tu? askari wa bongo wanahitaji mafunzo ya ziada sasa.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Welcome home ni99a......
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asante, hata mimi nimeiona picha, kweli ni udhalilishwaji wa hali ya juu, naomba wale wanaofuatilia mambo ya unyanyasaji kama huu waingilie kati mambo kama haya ya aibu kubwa.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nami nimeiona mpk ile nguo yake ya ndani inaonekana.Wanamdhibitije huyu wakati hana hata silaha?Au sifa kwa boss alikuwa karibu.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe Tanganyika jeki bado inatumika!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Huu ni unyanyasaji wa kijinsia! haiwezekani ukamshika mtuhumiwa tena mwanamke kama hivi inaonyesha ni jinsi gani askari wanatoa hukumu bila mahakama.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja nikatafute hilo gazeti, sijui ntalipata!
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nadhani haki na wajibu wa mtuhumiwa ni vitu vya lazima hawa maaskari wafundishwe na kuvizingatia.,kuna siku watuhumiwa watakataa huo udhalilishaji..
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je askari magereza ana mamlaka ya kumuweka mtu chini ya ulinzi? Do they have the power to arrest.

    Nadhani hawana mamlaka hayo, huyu mama anaweza kufungua kesi na kupata pochi ya kutakata. Sheria inawapa mamlaka ya delea na wafungwa tuu na si vinginevyo
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hivi kimbele mbele tanganyika jeki ipo kweli?
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kibaya zaidi ni kuwa mwanamke anadhalilishwa na askari mwanamke. Sad.
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naona wanafuata mkumbo tu, sababu pale walikuwepo askari karibu 5... sasa nikashindwa kuelewa lengo la "tanganyika jeki" ni kuudhihirishia umma kuwa tumemkamata, au ni kumuweka chini ya ulinzi ili asikimbie!??
    Ni ulimbukeni mwingine kwa maafande wetu!
     
  13. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hivi INAKUWAJE HUKO NDANI MAGEREZANI?, KAMA HAPA NJE URAIANI MBELE YA MACHO YA WENGI INAKUWA HIVI????????? *NAULIZA,HIVI RAIS,NA W/MKUU HUWA WANAYASOMA MAGAZETI HAYA???
     
  14. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi za wenzetu waliostaarabika, wale polisi wangekuwa kwa sasa hawana kazi!
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pengine huyo mama hana adabu!
     
  16. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hawana mafunzo ya kutosha na hawajiaminia hata kidogo!!
     
  17. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ya bado ipo mkuu. Ila inaitwa tanzania jeki
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Kivipi mkuu?Unashabikia jambo kama hili karne hii?Aaagh..!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kweli Asante, kweli inauma na sijui huko walikompeleka huenda hata walimfanyia vibaya. My God ona mambo hayo.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hana adabu kivipi, na kama kakosa, watumie njia sahihi za kumkamata mtu bana.
     
Loading...