Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Magereza anapolinda usalama mkutano wa Kampeni.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 20, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watanzania wengi tumekuwa na mazoea ya kuwaona askari magereza wakisindikiza wafungwa mahakamani, kulinda wafungwa mahospitalini n.k

    Hapa hali ni tofauti, sijui hapa huyu askari magereza alikuwepo kwa ajili ya kuangalia usalama au kumsikiliza Mh. Zitto.
    Angalia picha na toa maoni.
    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aah wapi huyu alikuwa anasikiliza sera tu. Anajua anachokifanya sema kosa kutinga kwenye hizo yunifomu za kikazi. Yuko kimaslahi zaidi kuliko kulinda usalama.
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hapo jamaa wanasikiliza kwa makini, naamini wanatumia haki yao kikatiba ingawa hawaruhusiwi kushabikia.
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa pembeni ya maaskali ndo wajumbe tosha kabisa wa mabadiliko. Hawadanganyiki, wala hawana chama lakini wanataka mabadiliko.
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakubaliana na wewe, hapa alikuwa anasikiliza sera kwa makini ila ameharibu kutinga na gwanda. Jamaa asipoangalia wanaweza kumdondoshea kitumbua chake. But demokrasia ndiyo hiyo, waache watu wachague viongozi wao wanaowapenda na si kuwachagulia au kulazimisha wachague chama fulani.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mpaka angeenda nyumbani kubadilisha nguo angepitwa na uhondo maanake alikuwa anatokea kazini!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila mtu kapigika, anataka mabadiliko
     
  8. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wote wameguswa na hotuba ya Mh. Kabwe, duh lakini jamaa anaonekana BETA FIMBO maanake hata troza inapwaya kimtindo ndo' maisha ya watumishi wa kulinda usalama wetu.
     
  9. C

    Campana JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inafurahisha kuona maaskari wote ktk mkutano ule (polisi, wa kike na kiume, mgambo na mjela) walivyo makini kusikiliza. Naamini nao wanatamani mabailiko. Hawadanganyiki pia
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyo sio wa ''Panic Security Company'' kweli?...majeshi yetu yana kapelo siku hizi?
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu, huyo ask. magereza, alitokea mbali sana ili amsikilize mkuu Dr. Slaa, hivo hilo vazi analitumia ili akwepe kulipa nauri! cimnajua afande akiwa kwenye gwanda halipi nauri?
     
  12. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kilichonishangaza zaidi ni nguvu alizonazo huyu afande mwenye V3 kuchanganya nguo za kiraia(kapelo) na za kijeshi. Enzi zetu huyu akirudi kambini ni ex.drill mpaka ana -:A S-cry:
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Alitaka kukaa mbele ikabidi avae jezi kama wanapoenda kuangalia mpira pale Taifa. We unafikiri hapo wanalinda? Hao wansikiliza sera tu
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu ninajitahidi kupasua mbavu zangu kwa comments zenu.
    Huyo jamaa ni magerza askari na hapo alikuwa anamsikiliza rais wa sita wa tanzania.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Siyo kuwa kuna wafungwa wamekuja kwenye kampeni na yeye kaja nao?
     
  16. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo kuwa kura ni siri!! huyu bwana yuko wazi kabsaa, kura kwa mbunge wa chadema ila kwa rais anajaribu kuubeep mkutano umpatie t-shit ya chadema vinginevyo kura itakuwa
    kwa chechemee, anataka sanduku liongezeka wanduguu??:bowl:
    WANASIKILIZA KWA UCHUNGU SANA HADI HURUMA
     
Loading...