Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Jeshi (MP) vipi barabarani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jul 6, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siku za hivi karibuni nimekuwa nikiwaona askari jeshi (MP) wakiranda randa barabarani hasa nyakati za asubuh hapa Dari, kama askari wa kawaida.Sijaelewa wanafanya kazi ya polisi,au ya wale wa usalama barabarani kukamata magari au?.Mwenye kujua tafadhali tujuzane.
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakirandaranda mtaani wapi,mbagala?mtwara?au kenya,kwani hawaruhusiwi kutoka?na wao si binadamu kama wewe
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sehemu kibao Dar kama Mwenge,Ubungo,Kurasini,kwenye vituo au mataa.Wako kijeshi na wanaonekana kikazi hivi
     
Loading...