Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari alokutwa hospital ndie mtuhumiwa no.1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Jun 27, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana huyu alikua anajua kila kitu kuhusu mpango aliofanyiwa dr.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sijawahi ona serikali ya kichina kama hii
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    abanwe huyo huyo....anajua kila kitu.....
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee lile jamaa wangelitengua mbavu tu ningefurahi saaana
     
  5. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    si aliuwa na radio koo iko wapi
     
  6. n

    ngam Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo askari angetolewa kafara hapo hospitali ndipo wangeshika adabu - kul -wahed. Angejua kuwa inapobidi, hospitali inaweza kubadilika na kuwa uwanja wa kushikisha adabu na kubadilisha jina la mtu na kuwa marehemu! Amekuwa na ujasiri wa kiasi gani kuja hadi hospitali!! huyo kama sio lucifer, basi anahaha kwani hajatimiza alichotumwa - imekula kwake, kichwa chake halali ya 'state'
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani yule ndiye mtu ambaye angeanzisha upelelezi ambao ndio ungeleta jibu la chanzo cha tukio. Sasa tunasikitika amepigwa.
     
  8. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamanda wa polisi amehojiwa TBC1 akasema kuwa wananchi waache kuchukua sheria mikononi yule askari pale Muhimbiri alikuwa anafanya upelelezi kujua kilichotokea, hivyo inaonekana wananchi wameharibu taratibu za kipelelezi, hivyo tunaweza tusipate kitu chochote kizuri.

    Nawakilisha niliyosikiliza.
     
  9. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe tuko wengi tuliosikia huo uppuuzii,
     
  10. D

    Determine JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walitumwa kuua wao wakaumiza tu! Sasa hawatamgusa tena. Kuanzia leo madaktari tumeunda kamati ya mlinda wkt wa matibabu tunajua pindi na wenzake hawataki aishi. Sasa waje MNH na vibunduki vyao. Umma haujawahi kushndwa na askari wataua mia hlf tutawatoa Ikulu. Wamufuate aliko Gadafi.
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi naomba kuuliza usalama wa Taifa lazima wavae suti nyeusi coz mara nyingi sana naona wako kwenye hizi nguo. Pale chuoni MUHAS kulikuwa na mwalimu wetu yeye siku zote anavaa nguo nyeusi hivi ni lazima? Hata yule wa leo alivaa nyeusi, walinzi wa Rais vilevile, mwongozo wakuu
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wasubiri akienda hospitali huyo bwana wamdunge sindano.
     
  13. chubio

    chubio Senior Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawatachelewa watamtorosha kupoteza ushaidi
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unijua Serikali ya Kichina weye?
    China hawana upuuzi
     
  15. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hata aibu hauna eti tbc1.
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    What if madaktari wakitangaza vita na wagonjwa ambao ni wanausalama nani atashinda?. Hili suala kina Mwema wasilichukulie kijuujuu lina effect kubwa sana kwa askari wa kawaida. Wanatakiwa kuweka kila kitu wazi na kuwakana wale wote waliosuka mpango huu unprofessional.
     
  17. s

    sangija Senior Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali ufurahi kapigwa,tene kwngu mimi nae wangemmaliza kabisa!!!! je ww ni mgeni ktk nchi hii?? huyo askari hata iweje asingeweza saidia upelelez kwa namna yyte ile,labda iwe ktk nchi nyingine ila sio hii yetu chini ya hii serikali ya nyinyiem!! Je mara ngapi unasikia kesi zenye ushahidi lakin zinayeyuka bila hukumu???? mapaka sasa wangapi wameuwawa hapa na hakuna chochote kinachofanyika???
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia sura zao zilivyojaa uongo, eti alikuwa anaenda kuanza upelelezi! Hivi hata saikolojia hawasomi hawa askari wetu?
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Si za bure?

    Ni sare ile serikali inawashonea kisha hali ngumu inwalazimisha kuvaa.
    Usalama wa Taifa ni watu duni kama 90% ya watumishi wa serikali
    Lakini ukiwaona wanavyojitutumua kaa Chura aina ya Todi!
    Mafunzo yenyewe ya usalama wa taifa wanayapata kwenye kale kajichuo kao kachovu hakana vifaa

    Lakini Mafunzo ya nguvu ya nini wakati kazi yenyewe ni kupambana na raia wema??

    Usinchezee mi Usalama wa taifa!

    Usalama wa taifa? UWT my butt!

     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hapa alikuwa analinganisha na bidhaa feki za china na wala sio serikali ya china
     
Loading...