Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari aliyemuua Mwangosi achongewa 'birth certificate' feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KOMBAJR, Sep 16, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika mwendelezo wa mbinu chafu la jeshi la polisi wakishirikiana na watawala katika kufunika au kutaka kujinasua kutoka katika husika wa kifo cha Daudi Mwangosi.

    Mbinu mbali mbali zimepangwa kutumika:
    1. Kumtorosha askari aliyehusika mbinu hii ikipangwa kufanywa na askari wenzake kwakile wanachodai mwenzao kuonewa bila wakubwa kama kamuhanda na Mwema kupandishwa kizimbani wakati dogo alikuwa anatekeleza maagizo
    2. Askari aliyehusika bw. Pasificus Cleophace Simon, kabila - Mhaya ametengenezewa cheti feki ambacho kinamtambulisha kwa jina la Kacian Aphonce Mapila, kabila - Mhehe!
    3. Kuhujumu wajumbe wa kamati ya waziri nchimbi wameanza kwa kuwasuprise Makunga na Ihema.

    CHANZO: Tanzania Daima

    My take:
    Haya yote yanayofanyika yanafanyika kwa faida ya nani? Huu usikivu wa serikali ya CCM upo wapi? Nahisi kilichotokea kwa kesi ya Zombe cha weza tokea hapa huyu dogo atatoroshwa then kamuhanda atapandishwa kizimbani siku ya huku jaji atadai wamlete aliyeua kitu ambacho kitakuwa kigumu.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inasikitisha wahehe na sifa zao zooote za ujasiri kwenye hili wamekua kama kuku aliyenyonyolewa manyoka

    kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tutaona na kusikia mengi sana ila kama hatufanyii kazi ni sawa na kutokujua kuwa ulisikia au kuona.
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,366
    Likes Received: 13,316
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi tangu nione ile orodha ya vigogo walioficha mabilioni nchini uswisi iliyowekwa hapa jf jana, ingawa baadae mods waliiondoa kwakweli sina imani kabisa na viongozi wote wa serikali kwani hata mkuu wa kaya na IGP ni miongoni mwa majina yaliyokuwa yametajwa.Majina yale ni ya kukatisha tamaa kabisa kwani yanahusu polisi,takukuru na vigogo wengi sana serikalini.

    Watanzania tutambue tu kama ile orodha ni ya kweli kama alivyodai alieianzisha basi tusitarajie tuna viongozi waadilifu watakaotenda haki.Huyu polisi anaweza tu kutolewa kafara bila hatua yoyote kuchukuliwa kwani wanaounda hii serikali si viongozi bali ni wala nchi.
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nilisema mapema tuweni makini sana na hawa polisi maana chochote cha weza fanyika ili kufunuka ukweli hata umri wa huyu dogo ninamashaka nao sana
     
  6. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilishasema kwamba ukitaka mambo haya yote yaishe ondoa ccm madarakani kwa kura maana wao ndio baba wa yote haya madudu
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari ni kwamba, hukumu ya huyu mtuhumiwa (naomba nimuite muuaji), itakuwa clouded na ushahidi wa kuchonga (INSANITY) na marafiki wa mahakama watathibitisha hilo
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bado sijaelewa mantiki ya jina la kihaya kubadilishwa na kupewa jina la kihehe!!!
     
  9. m

    mwitu JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rpc kamuhanda ni mhaya. Kumbe na huyo askar aliyeua naye mhaya. Patamu hapo
     
  10. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo ni mhaya against Mnyakyusa na mhehe, patamu!
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,328
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    kwanin mods waitoe hyo list? I wish kuiona.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu nilichelewa kuipitia hiyo list mood walishaitoa unaweza ni PM hiyo list mkuu wangu kitu kizuri kula na nduguyo!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo lina mchango mkubwa sana kwenye ulimwengu wa ushahidi....utashangaa jamaa anaruka kuwa siyo yeye na vyeti vitaprof otherwise
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanaweja yote yanamwisho haya yanayotokea sasa ni ishara ukomo wa ujinga wao
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mkuu nasikitika hiyo orodha ilinipita!!!
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Likewise
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Haiwezekani kitu kama hicho,hizi ni propaganda tu.polisi ndio waliomkamata wakampeleka mahakamani,wangetaka kupindisha wasingemfikisha mahakamani,wangemtorosha huko huko mitaani
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    ulisomea shule gani wewe unaetia aibu namna hii,mood ni kitu kingine na mods ni kitu kingine.chukua dictionary ujielimishe mkuu.
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    mmefilisika kwa hoja mmeamua kuhamia kwenye ukabila sasa.
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    sio kweli,we unajaribu tu kupandikiza chuki zako
     
Loading...