Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari aliyemuua Daud Mwangosi amefikishwa tena mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwitu, Sep 27, 2012.

  1. m

    mwitu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tayari alishafikishwa mahakamani asubuhi hii. Leo katumia gari namba DFP.

    source: Francis Godwini
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    DFP = Donor Funded Project Kwa nini litumike gari hilo?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tupe picha yake halisi huYu BANGUSILO
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini hii kesi inaendeshwa kisanii? Hata ya Ditopile haikuwa ya kisanii hivi...
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Si ndo walewale tu mkuu? Hii ndo Tz bana.. Na baada ya mwaka, hii kitu imeshapotezwa na jamaa utaskia yupo boda ya namanga kapata ajira uhamiaji.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Moja ya Ajenda katika Mazungumzo haya ya Hawa Waheshimiwa hapo ni Jinsi gani watakavyoipangua hii hoja amekosekana Nchimbi tu
    Picha no 7x.JPG Yetu Macho!
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Liwalo na Liwe....
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Kwanini wanasema anayedaiwa kumuua merehemu mwandosi na y isiwe aliyemuua mwandosi? Pale kulikuwa na askari zaidi ya 8 y wamchukue yeye? Pia yule mtuhumiwa tunayeonyeshwa mbona mfupi? Wakati aliyeshika m22 tumboni na kusambalatisha tumbo ni mrefu! Kuna kitu hapo!
     
  9. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Polisi wanatumia namba bandia mara nyingi, Hivyo hilo gari lilomleta mtuhumiwa mahakamani lilitumia namba bandia kama kawaida ya polisi. Namba hizo hazina uhusiano na Mradi wowote wa wafadhili
     
  10. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo ni magari ya Polisi ya msaada. Karibu kila mkoa walipewa hizo landrover (nyeupe kama sikosei).
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,926
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Serikali ya jk ina damu nyingi sana za watu wasio na hatia
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    King Kong kwa kweli umeona mbali sana anayefunikwa ushungi kuja mahakamani ni mfupi alnayeonekana pichani akilipua ni mrefu....kuna jambo hapa!!
     
  13. P

    PolisiB52 Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibongo bongo ila siku zinaesabika kwa wale wote waliotenda maovu
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Movie nyingine baada ya ile ya Ulimboka movie.
     
Loading...