Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari alewa na kuanza kutishia wapita njia na silaha Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jul 4, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Leo asubuhi nimeona kituko cha ajabu sana kuhusiana na askari mmoja wa kampuni binafsi ya ulinzi akiwa lindoni kwenye duka la kubadilishia fedha Snow Crest mtaaa India street akiwa amesimama mlangoni akiwa ameshika bunduki huku amelewa chakari huku anaikok bunduki yake na kuwatishia watu waliokua wanapita, mtaa mzima watu akawa amechanganyikiwa wasijue la kufanya, lakini muda si mrefu wahusika wa pale dukani wakapiga simu kwenye kampuni iliyo muajiri pamoja na polisi wakafika hapo na kumyang'anya ile silaha nakuondoka naye. Pamoja na kunyang'anya silaha hiyo ilikua ni mbinde mpaka jamaa alipozidiwa nguvu. Hayo ndio mambo mseto asubuhi hii jijini Arusha.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    namsikitikia
    mipombe ikiisha akilini
    atajikuta lupango na ajira
    ndo kwishnehiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bi F.M mambo?
    usisikitike kufukuzwa kwake kazi ndo mwanzo wa ajira kwa mwingine..
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    pombe si chai...
     
  5. aye

    aye JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du kazi kwelikweli
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa mwezi jamani,mwacheni tu alikuwa anapoza machungu ya mwezi mzima.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    ahaa kumbee nashkuru kwa kunifahamisha
    makofia pombe ni noumer asa angemlipua mtu sijui
    ingekuwaje?inabidi waajiri waangalie
    akili za watu kabla ya kuwapa kazi
    za kushika silaha za moto bana
    tena huyo atakuwa kala msuba na gongo
    bila kuisahau banana wine
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ulevi noma!
     
  9. s

    solution JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo askari anawakilisha kile kinachotokea nchini... mambo ndivyo yalivyo

    ..kwani anatofauti gana na hawa wagawa umeme wa taifa???
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du haya mambo yakuchezea maisha ya watu haya,hizo pombe alijua ni maji anakunywa au?na anategemea apeleke mtoto shule kama kdogo anachopata ni pombe 2.
     
Loading...