Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari ajipiga risasi na kujiua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 16, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    ASKARI polisi mjini Kigoma, Koplo Selemani Mohamed Mbaga (39) maarufu kwa jina la Makamba amejiua kwa kujipiga risasi jana asubuhi nyumbani kwake, eneo la Bangwe mjini Kigoma.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kigoma, George Mayunga aliwaambia waandishi wa habari mjini Kigoma kuwa tukio hilo lilitokea jana majira ya saa moja na robo asubuhi muda mfupi baada ya askari huyo pamoja na mwenzake kuchukua silaha tayari kwa kuingia kazini.

    Kamanda Mayunga alisema kuwa askari huyo mwenye namba E 1827 alikuwa kwenye kikosi cha kupambana na ujambazi barabarani na kwamba siku ya tukio akiwa na askari mwenzake walikuwa wakiondoka kuelekea lindoni tayari kwa kutekeleza wajibu wao wa kazi.

    Alisema kuwa baada ya kuchukua silaha na kuanza safari kidogo kuelekea lindoni alimwambia askari mwenzake kuwa kuna kitu amesahau nyumbani kwake maeneo ya Bangwe mjini Kigoma na ndipo wakarudi na alipoingia ndani kwake mara ukasikika mlio wa bunduki.

    Aliongeza baada ya askari wenzake kusikia mlio huo wa bunduki waliingia ndani kwa askari huyo kujua kulikoni na ndipo walipomkuta tayari amejipiga risasi kifuani na kufa papo hapo.

    Kamanda Mayunga alisema chanzo cha kifo hicho hakijajulikana japo inaelezwa kuwa alikuwa na matatizo binafsi na kwamba afya yake ilikuwa ikiporomoka kila siku.

    Mwili wa marehemu ambaye ameacha watoto wawili ulitarajiwa kusafirishwa jana kupelekwa nyumbani kwao mkoani Kilimanjaro kwa maziko
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tulishajua msiba wa taifa wengine, kumbo huyo. watu tena tuanze kuwapa rambi rambi akina burn
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Hebu acha hizo bana. Hii inahusiana nini na siasa? Halafu kwa nini jina la "Makamba" umeliweka kwenye mabano kwenye kichwa cha habari kama sio uchokozi tu!!!
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh! sasa watu mnafanya kufuru, Mod pse ondoa hilo jina hapo juu na weka jina halali
     
Loading...