Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari 8 wanashikiliwa Morogoro kwa tuhuma za Mauaji ya Ally Zona

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mlyafinono, Sep 10, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Habari zilizotufikia punde ni kwamba askari wanane (8) wamekamatwa mkoani Morogoro kwa tuhuma za mauaji ya Muuza magazeti Ali Zona wakati wa maandamano ya Chadema yaliyofanyika mwezi uliopita mjini humo.

    -Mjini Iringa mtuhumiwa wa mauaji ya Daudi Mwangosi hakuweza kufikishwa mahakamani leo kama ilivyokuwa imepangwa.

    -IGP Mwema bado yupo Iringa anahaha kuzungumza na viongozi wa dini kusaidiwa kupoza mambo katika jamii kuhusu tukio la kuuawa kwa mwandishi wa habari Daudi Mwangosi, tukio ambalo limeonekana kugusa hisia kali miongoni mwa wanajamii mkoani humo.
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Bado IGP Mwema hajakamatwa???
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani wauaji si wanaonekana katika picha zote za still na video. Sasa inakuwaje bado hawajapanda kizimbani? Mbona ya Kanumba Lulu alipanda mahakamani immediately wakati hata haijulikana alisukuma mtu au vipi? sasa this glaring action and event sasa mnasema nini polissmmmmmm nyie?
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanini wanawakamata hao kabla ya TUME huru kuundwa, wakati Nape alisema Tundu Lisu ni muongo amedanganya umma kuwa POLISICCM ndiyo waliofanya mauaji. Wanatafuta mbinu ya kuwavisha watu makosa, wakati kama kungekuwa na TUME huru tungejua kwa undani kwamba hawa askari walipewa maagizo gani, na nani, na kwaajili ya nini?
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi Makamanda wenzetu CHADEMA,

    kama mlikua hamna taarifa ya yale yanayoendelea nyuma ya pazi hadi hivi sasa ukweli wa mambo ni kwamba SERIKALI YA RAIS KIKWETE hadi hivi sasa
    imebanwa to the maximum (unaweza ukarudia hilo fungu la maneno mara 10 ukipenda) kufuatia huu mlolongo mrefu wa UKATILI WA JESHI LA POLISI DHIDI YA RAIA NA CHADEMA ...

    ... hot hot zaidi ziko njiani huku baadhi ya vingunge wana-CCM wakitupiana mpira kushoto kulia. Kaeni mkao wa kula juu ya haya.

    Hilo ndilo neno la leo huku tukimwambia Mze Wasira, Nchimbi pamoja na Mwema kwamba mbele ya kitu 'HAKI YETU' katu haturudi nyuma hatubanduki hata kwa mizinga!

    Mabadiliko ya kweli yaja tena hayazuiliki hata kwa dawa!!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Asanteni Kamati Kuu CHADEMA walau kwa kuitikia sauti ya na majonzi ya umma wa Tanzania na kutoa dira kwa Taifa, kukemea na kuainisha mambo gani yafanyike ili kutokomesha UKATILI WA JESHI LA POLISI dhidi ya raia na mauaji yasiokwisha kila kona ya nchi.

    Hakika bado tunaomba sana mambo yasiishie tu hapo kwenye ma-tamko bali zaidi wananchi tunaasubiri kuona CHADEMA kinavyofwatilia utekelezaji wa kila agizo la Kamati Kuu taifa kwa faida yetu sisi walalahoi huku vijijini.

    Elimu ya uraia kwa umma wa Tanzania sasa ndio iongezewe kasi maraduru ili kila kijiji kiweze kufikiwa ki-undani zaidi na zaidi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona jana hujatuambia nini kimezunguzwa katika kikao cha wauaji wa watanzania wanaotumia unifomu za polisi? Hivi huyo Shemeji wa Vasco ndio mtuhumiwa nambari wani
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,462
    Trophy Points: 280
    Yule wa Moro si walisema amepigwa na kitu chenye ncha kali
     
  9. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe ile ishu ya UNDEFINE FLYING OBJECT (UFO) ilitokea kwa polisi. Ile Ilikua ni mbinu dhaifu.
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Atakamatwaje na yeye ni shemu mtu
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jamani yule Senso wa Polisi makao makuu yu wapi na majibu yake ya kufikirika kwenye njozi??tunamtaka atupe tena majibu ya kilichoomuua Mwangosi!!
     
  12. A

    August JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    kama kweli tunashukuru kwamba hatua zimeanza chukuliwa, lakini tatizo ni ajira zisizo fuata uweledi, watoto watukutu ndio wanao ajiriwa polisi
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,642
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Wakuu hivi huyo muzungu kwenye picha ni nani? Kweli hili chama ni balaa limedhihirisha ni la wote hakuna ubaguzi wa aina yoyote iwe dini, rangi, jinsia, wala nini. Viva Chadema.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jk nchi haitawaliki ndo hivi mwanakwetu
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, nimetamani sana kujua yaliyomkuta dada yetu huyo. Bahati mbaya natumia simu. Please help!
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hilo ni igizo lingine. Hakuna la maana. Cha kujiuliza hapa ni kwamba iweje washtakiwe wakati tume haijamaliza kazi! Ikija na majibu tofauti? Its another silly season! Au series kama Isidingo.
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hakuna kurudi nyuma,JUSTICE MUST PREVAIL!Na huu ndo uwe mwisho wa udhalimu.Kama kwenye process hiyo ukombozi utapatikana,basi na iwe hivyo.
     
  18. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana,askari wanaonewa,wao hutekeleza maagizo tu na ndicho walichoapa.Wauaji ni wale wanaotoa maagizo haya.Hawa ndio wanaostahili kukamatwa na kukatwa shingo zao.Inauma sana machozi yanitoka
     
  19. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 430
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kweli somo la historia ni adimu tena kwa watu wengi tz. I wish'you'could hv little of knowledge of what is so called wind of change; its sweeping tz now and its accelarated by people like you who do not turns blind'eye'from reality. chadema wameua wapi for heaven sake point out. Shame on you!
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona wanawaacha wahusika halisi Mwema na Nchimbi na kuwaonea hawa wanaopokea amri zao tu na hawatakiwi kuzipinga!
     
Loading...