Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ask Mulilege Mkombo ameondoka sasa hivi kuelekea Mpaka wa Tdm Mbeya sasa hivi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Aug 25, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ask Mkombo aliyeteka waandish Nipashe ameaga kwamba anakwenda Bagamoyo sasa hivi yupo na Mke mdogo.Taarifa zinaonyesha anaelekea Morogoro Road na kule Mby kuna watu wanajianda kumpokea!Kunahofu kuwa anakwepa kuwepo kesho kanisani kwa tuhuma za kuhojiwa kwani anatakiwa kutoa maelezo iweje awaite Waandish harafu ageuke na kuwateka.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    hebu eleza vizuri Tanzania ni kubwa hii huyo ni nani, alifanya nini tujue, usifanye kama unakimbizwa!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    aliteka waandishi kwa kosa gani? Ni wa kanisa gani.? Mkuu fafanua kosa lake tukuelewe.!
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nipashe leo kuna habari ya kutekwa waandishi hapo uk1 .Waandish hao wametekwa kanisani kwake na kufungwa Minyororo na kupigwa vibaya.Sasa kesho ni jpili.Anapaswa kuhubili hapo lakini cha ajabu ameondoka hapo safari ya ghafla wakati Jtatu anatakiwa na Polisi kwa mujibu Wa WH/Rb/8987/2012 .Anakimbia waandish hapa Dsm anakwenda Mby.Soma Nipashe leo utaelewa
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haraka ya nini kama unafukuzwa?. Kama habari iko Nipashe wewe umeiandika ya nini japa JF wakati hujui kuielzae vyema?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa hajaacha vituko tu?sasa naanza kuamini kwenye system atakuwa na watu nimenza kusikia vituko vyake zamani sana the other time alitapeli mtu gari tena muumini wake Mbeya kule,kukawa na mfarakano kanisani kwake akakimbilia Dar
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,805
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kuna thread itafuteni humu ndani inamchambua kwa kina
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Kwenye issue za ma-pouda hayupo kweli huyu kiumbe? Manake kila siku mnazidi kuniweka mbali naye.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata wewe upunguze haraka
     
Loading...