Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asiyesikia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Benno, May 7, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ALIKATAZWA NA DR. Asinywe vinywaji vyenye Vileo kama Bia, la hasha, kila akabuni mbinu mpya ya kuchanganya Bia na Soda, ili ndugu wasitambue. Sasa anapumulia machine hosp. Na anasema amelogwa.

    Ndugu wametumia pesa nyingi sasa hawajui wafanyaje'


    ndugu lawama
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hiyo tunasema IMEKULA KWAKE FLUU!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    inabidi ndugu wasubiri miujiza toka kwa Mungu.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mpumbavu huyo, watu wanahofia uhai wake halafu analeta utani. Namwomba Mungu asife ila akione cha moto, xhenzy zakeh....
     
Loading...