Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asiyefunzwa na mamaye.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dickson Ng'hily, Apr 7, 2012.

  1. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah, nimechaka kweli leo japo tuna majonzi ya kuondokewa na Kanumba...Katika kipindi cha mkasi ambacho kimerushwa maalumu coz ilikuwa wakati Lulu anahojiwa...Huwa kwa chini pembeni kuna Methari za kizazi kipya na moja iliyonifanya nicheke ni hii...

    "ASIYEFUNZWA NA MAMAYE, UJUE MAMAKE HAKUWA MWALIMU"
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hata mi nimeiona hiyo na nikagundua ni madongo ya chinichini kwa lulu
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hizi pia hukuziona?.....

    Tenda Wema.... upate Diamond!!

    Masikini akipata...ujue mzungu kaibiwa

    Asiyefunzwa na mamaye ...atafunzwa na Sugar Mumy!!
     
Loading...