Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asiyefunga kuitwa KOBE

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Wajad, Aug 1, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtu asiyefunga mwezi wa Ramadhan huitwa KOBE. Swali: nini asili ya jina hili? Kuna uhusiano gani kati ya asiyefunga na mnyama kobe? Kwa nini asingeitwa NGURUWE kabisa kwasababu mnyama huyo ni mlafi na ni haramu?
     
  2. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani k/sbb labda wasiofunga, hasa wale wasiotaka kuonekana kuwa hawajafunga, hula kwa kujifichaficha km afanyavyo kobe. Kobe anaweza kula huku kichwa chake kikiwa ndani ya gamba lake, na hivyo kutoweza kuonekana.
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa sababu wanakula kimya kimya aka pole pole kama kobe
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ahsante Pen, Asanta Don.
     
Loading...