Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asiye na mwana aeleke jiwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Jun 15, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unasema??
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pantoni hilo limespeshalaizi na wa Africa tu .
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Duuh hii Kali hata hiyo nanihh hana Keki hiyo haina Utamu hakuna raha zozote zile ni maji matupu kama Mto basi ni Mro Wa Ruvu ehhhh Kasheshe kweli wanene.
     
  5. H

    Haruna JM Sauko Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ddddduh umbile la kichina nini utadhani ule mpira ufunikao gia kazi kweli kweli:smilez:
     
  6. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45


    OOOOOOOH..... she is sooooooooooooooooo CUTE....... look at those lill black eyes.... oooooh heven have mercy......and those nipples in that red top.....jeeeees........i wish i can kiss those sweeeet lips she got....oooh and baby got her blue Jeans ON............JAMANI mi nampa 10/10
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    JABULANI hilooooo
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nilizani mimi ni mnene kumbe kuna walionizidi
     
  9. k

    kimanga Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unajua hapo hata kama akifanya mazoezi ya aina gani hawezi pungua,laba anywe uji asubuhi,mchana na jioni mwaka mzima
     
  10. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    huo ndio aliokuwa anakunywa..... ila alikuwa ameongeza siagi, asali mayai mabichi , maziwa pamoja naparachichi..... ndio ulipomfikisha hapo
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huyu lunch anakula kuku mbili mikate miwili, na ndizi mbivu tano hivi!! hilo tumbo mchezo kakaa!!!
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyo hata akipata UKIMWI haumsumbui
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii picha ni ya ukweli jamani??
     
  14. M

    Mchili JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sanamu la michelin kwa umbo, ila sura kajaliwa
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ouchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimempenda sana huyu mwanamke.......Hayo ndio maeneo yetu ya kujidai wazee wa machimboni.....:hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail:
     
  17. k

    kakamdogo New Member

    #17
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's incredible!
     
  18. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wenye maumbile kama hayo mara nyingi wana bahatika kuwa na sura nzuri hapa na jiuliza inatokana na nini lazima kutakuwa na sababu ,nategemea ipo siku moja watalamu watakuja na ufafanuzi wa hali hiyo.
     
  19. w

    wakumbuli Senior Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo watu hawayajulii hayo ukitaka kufaidi na utawachukia wenye miili midogo
    kwanza kabisa ukutaka kulifaidi msitumie kitanda wala godoro iwe sakafuni,kuwepo vistuli na mito mgumu na ya kutosha
     
  20. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    simadogo kumbe
     
Loading...