Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asimikwa kuwa chief wa kabila la........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Feb 27, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Of latest nimesikia kuwa makambu wa raisi kasimikwa kuwa Malafyale uko Rungwe,while uko Rukwa pia last week.

    Kama iyo ya Rungwe kasimikwa kwa kipi hasa alichokifanya maana nimegundua huu umekuwa kama upepo unaosambaa.
    Na sasa yuko iringa utasikia wahehe nao wanampa uchief.

    Kama kuna anayefahamu vigezo vinavyotumika kuwasimika hao watu pls tufahamishane bse to me some do not even deserve kuwa ata mabalozi wa nyumba kumi sembuse uchief!

    Huo wa Dr Bilal ni mfano tuu but kuna utitiri wa viongozi wanapewa hiyo heshima wasi wasi wangu isije ikawa wanapewa laana badala ya heshima as huwezi kuwa chief wa makabila almost yote Tz
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    MAKAMU WA RAISI.jpg Iyo ilikuwa mbeya kazi kweli kweli wana rungwe wampa uchief
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Hujui chaguo lingine la Mungu hili...ndio kampeni hizo..
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hadi ifike 2015 wengi wao watakuwa wameshachoka,na naamini kama hawa watapuuzwa-maana upepo utakuwa ushabadilika muda huo
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    njaa mbaya
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mila potofu......
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Bilali chaguo la mungu
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba sote tuimbe wimbo huu,NAKUPENDA TANZANIAAAAAA! Unaweza kuwa msomi mwenye Ph D lakini ujasiri huna.MAANA YAKE UNAWEZA KUWA WON NA MASS FOR THEIR INTEREST UKAWA ***** TOZA MTONI.BILALI NI ***** NDIYO WAZENJI HAWALITAKI JITU HILI,HATA HOTUBA ZAKE NI SAIZI YA STD 2 OF THE CURRENT STANDARD.BOYAAAAA SIKUNDA
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa yuko iringa tungoje wabena wakinga na wahehe wakimpa uchief maana inaonekana ni kampeni ya kusimikana
     
Loading...