Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia ya watanzania wanaoongea kiingereza

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kalulu Metusela, Feb 1, 2012.

  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna mtu anajua asilimia ya watanzania wangapi wanaoongea kiingereza anisaidie kwa hili swala., nipo kwenye project ambayo hilo swala linahusika...! Plzzz
     
Loading...