Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia themanini ya watahiniwa kidato cha nne walipata daraja sifuri na la nne jk anapongezwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgheni amani, Jan 28, 2012.

  1. m

    mgheni amani Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mkuu wa kaya ameondoka huku hali ya nchi ikiwa tete baada ya madkari kugoma akiwa anahudhuria kikao huko ulaya waziri mkuu wa uingereza amempongeza kuwa serikali ya Tanzania :embarassed2:imejitahidi kwenye maswala ya elimu mh imenishangaza kidogo hapa mawili kama waingereza hakuna wanachokitaka kwetu basi waziri mkuu wao ni bomu sana au wanamkejeli raisi wetu na kupima uwezo wake ni mwaka jana tu wanafunzi wetu wa kidato cha nne kwenye matokeo yao aslimia themanini kati ya waliofanya mtihani walipata daraja sifuri na la nne! Wenzetu Rwanda matokeo ya mwaka huu yaliotangazwa wiki iliopita shule za vijijini zimefanyavizuri kuliko za mjini hawa ndio watu wa kupongezwa
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    2subiri 2 hyo 2015 tuiondoe serikali legelege.
     
  3. k

    kiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku zote wazungu uwa wanamsifia kiongozi ***** ili waendelee kunufaika naye,na wataendelea kumsifu sana ndugu yangu.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah huu ndio upuuzi ninaoupinga, yaani tumsubiri hadi 2015?
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na jinsi tunavyopenda sifa! Basi watu watabaki kuchekacheka tu kwa sifa za uongo huku wazungu wanaendelea kuvuna nasi tunabaki na mashimo matupu! Tukishtuka hatuna chochote tunawafuata kuwaomba misaada! Phweee!
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Haelewi jamani
    kuwa anapongeza nini,
    kama kawaida yake
    kapewa majibu feki
    hahahaaaa
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Haelewi jamani
    kuwa anapongeza nini,
    kama kawaida yake
    kapewa majibu feki
    hahahaaaa.
    Huyu bora angekuwa raisi wa bendi km
    akudo
    akademia
    jahazi
    si wa nji lol
     
Loading...