Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia kubwa ya watanzania hawana ajira

Discussion in 'Jamii Photos' started by C.T.U, Oct 13, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    hii imethibitika jana kwenye vurugu za mbagala kwani kama mtu una kazi zako au shughuli yako kamwe huwezi jishugulisha na hivi vitu sawa najua mtoto kakosea lakini unamwachia mungu mwenyewe amuhukumu sio wewe
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Umenena

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tatizo kwetu mbagalaaa hapa nyumba mbele jalalalalalaltatozo kwetu mbagalaaa tukaishia kutumia masaburiiiiiiiiiiiii
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    C.T.U nakubaliana na wewe. Kwa kila Mtanzania mmoja mwenye kazi rasmi; kuna wategemezi wasiopungua watatu ......ndugu mmoja wa upande wa baba; ndugu mmoja wa upande wa mke na mke/mume kama hana kazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa hawamwabudu Mungu, wanaabudu :A S-devil4::fencing::rockon::rockon::shetani:
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa lakini hili ni jukwaa la picha sasa picha iko wapi?
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Au ni akili ndogo za waisilamu.
     
  8. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kua muislamu ni kilema kikubwa sana dini inadumaza mpk akili ushenzi kwao sifa.Bora yng mm mpagani.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    japo hamna picha lakini ujumbe una maana pana sana.
     
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280

    strong agree c.t.u
    :A S 465:
     
Loading...