Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia kubwa ya MACHANGUDOA ni WASOMI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yonjolo, Jan 20, 2012.

  1. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli:
    Je, hii inaleta tafsiri gani kwa next generation? Pia, kama tutapata %kubwa ya viongozi serikalini, pata picha Bunge litakuwaje? Maofisini je?
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    kaka we ni mdau nini -- hii info ni nyeti sana ww umejuaje?
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280

    Hapo sasa !
     
  4. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Tuletee hizo takwimu zako,
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtaani siyo malaya ?
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sio kweli...viingereza vile?? MY MILK IS STANDING!!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaah....kinachomchanganya huyu ni Kiingereza chao!!
     
  8. m

    mjinga JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mada nyingine zinakera
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    je wewe ni msomi?
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawajui siku hizi wanaenda english kozi wakiwalenga wageni wasiojua kiswahili? nao wana mabadiliko ati!
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu yonjolo
    nenda kamuulize baba mzazi kabvla ya kumpata mama aliwapitia wangapi utajua kumbe sio wasomi tu hata wale nao walikuwemo lakini wamo
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe mtu kuongea na wewe lugha ya kiingereza ndio unaona amesoma? Kumbuka wengine hiyo ni lugha yake tangu utotoni, haihusiani na shule yake. Lakini ni msomi gani huyu? ......TAKE ME, MY MILK IS STANDING, DOWN THERE IS DRY!!!!!!
     
  13. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Definition ya "Uchangudoa" inabidi itafutwe upya... Maana maofisini (kwenye elite class) kuna zaidi ya uchangudoa!
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Maofisi yana elite classes?
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    viingereza vyao kwakweli ni matatizo, rafiki yangu wa kigeni alienda kumnunua mmoja wakati wanaongea yule binti akasema 'you hit me' akimaanisha 'you heard me', rafiki yangu mgeni alikasirika sana akataka amdunde ngumi maana alikuwa tayari ameshapata mbili tatu, akaanza kulalamika kuwa kahaba anamsingizia kampiga wakati hata hajamgusa! hao ndo unasema wasomi? Wengine ni hulka yao tu hasa videnti vya darisalama, wengi wao wale wa vyuo vyuo ni vikahaba vizuri tu, so wakati anasubiria ajira pengine inabidi aweke mashine sokoni ili kusurvive
     
  16. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni kututusi! nyie mkiamua kukaa majumbani mwenu unadhani hao mnaowaita vyangudoa nani atawanunua??
     
  17. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red:Na pia boom likichelewa na pia wakiwa likizo na field wanakuwa hawana chapa kwa hiyo lamazima mashine iuzwe wapate chochote ili waishi.IFM ndo namba moja.
     
  18. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye tetesi mkuu
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wateja wakubwa ni wasomi
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwanamume yeyeto Duniani hapendi changudoa hila pa kujistili kula naye naniiiii ndio anaona haibu, kama wote humu mungeondoa aibu muliyonayo mungewavamia kama mpira wa kona, kama wewe unabishi mbona ukipita pake unasimamisha gari au ukimwona pale Kona Bar unameza mate, wasingekuwa wezi yalaaaaaaaaaahha mungewaoa kwa muda!!?
     
Loading...