Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia Gani ya CCM Wanapenda Taifa Letu na Wananchi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Jan 24, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo hii natafuta maswali na majibu kwamba kuna wanaccm wanapenda Taifa hili la Tanzania na hasa watanzania wanaojigamba wana wawakilisha? Sipati majibu yoyote yale...Kama kuna mbunge wa CCM kutoka mikoa yote ya Tanzania ukitoa Sitta na Mwakyembe wamezungumzia Mauaji Arusha au Kuhoji Uhalali wa Dowans au Kuzungumzia Mkataba Fake wa Richmond au Kwanini Lowasa alijiuzuru au kuchunguza Bank Kuu au kuchunguza mikataba hewa wizara nishati au kuchunguza mikutano ofisi ya raisi?????

    Majibu ndani ya CCM ni giza tupu na hii ndio sababu ya Mapinduzi ya Sasa...JK achukuliwe na wasaudi...


    Daily Monitor: *- Commentary*|Tunisians have exposed the African dictator
     
Loading...