Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 99 ya wanawake wanajiuza...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndiyomkuusana, Sep 28, 2012.

  1. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kuna jamaa yangu alinielezea kwamba, %99 ya wanawake wanajiuza, Wengine Directly others Indirecty aliendelea kueleza kwamba, Directly ni wale ambao wanajiuza barabarani wakisubili wateja wao,Indirectly ni wale ambao wanampenda mwanaume kwa sababu ana kitu fulana ,inaweza ikawa anapesa au ana Cheo fulani au anafanya kazi nzuri hawa ni wale ambao ukifilisika mapenzi yanapungua kama sio kuisha kabisa,na ndoa inaanza kuwa mguu pande.

    Aliendelea kuelezea kwamba watu kama hawa hata ukitoka naye out ,pamoja kwamba naye anafanya kazi hata hachangiii hata senti tano,sometimes anatoa lakini baada ya hapo lazima akupige mzinga kama sio siku hiyohiyo basi siku nyingine.aliendelea kueleza kuwa wanawake /wadada wa namna hii wapo wengi maofisini na vyuoni na baadhi kwenye ndoa.

    Akasema %1 ya wanawake wana mapenzi ya kweli anaweza kukupenda hata kama hauna kazi au hata kama kipato kimepungua,na ukifukuzwa anakuwa anauzunika sana na anakuwa karibu sana na wewe . hata kama wote mnafanya kazi basi kusaidiana kunakwepo kutegemeana na uwezo wa kipato cha mwenzake.

    Kwa kweli nilimbishia jamaa yangu, nikamwambia asilimia hiyo 99 ni kubwa mno naomba upunguze akasema hawezi punguza hiyo ndiyo fact, sasa wakuu naomba comments zenu juu ya suala hili je kweli.Wakina kaka na wakina dada naomba tusaidie juu ya suala hili kama ni kweli ,karibuni..
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo?ukisema hivyo,ina maana unawasema hata dada zako,au ndugu zako wa kike.jee mnashikwa mashati kutoa hizo hela?au mnazitoa wenyewe?
     
  3. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Ndugu kisukari, kwa kweli sina uhakika kuhusu dada zangu, labda mabwana zao ndiyo watadhibitsha hilo kwamba wapo kwenye %99 au wapo kwenye %1, asante sana.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba Dada halafu elewa mada, kuna ukweli fulani kwenye hili, ila Wanawake waliopo kwenye ndoa na ambao hawasaliti ndoa zao hawausiki na mada hii, lakini wadada ambao wapo single kitendo cha kutembea na mume wa mtu ni kujiuza tu wala hakuna lugha nyingine au kusema ni mapenzi, pale ni msako wa pesa tu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wana price tag?
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    ndiyomkuusana fulani kasema alikupa nakata ya huo utafiti? Hakuna mtu anayependa maisha ya kubahatisha hata sisi wanaume tukumfunguliwa mke biashara halafu ikayumba mapenzi nayo hupungua kwa wake zetuu, jee na sisi tunajiuza kwa kuwachukia wake zetu pale wanapokata mitaji ya biashara za familia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    i do concur....maana siku hizi ukitaka upate goma lazima ukubali mizinga hilo la kwanza kabisa. pili ata ukitaka kuoa wazazi watakuuliza una nini na unafanya nini?
    mie nacho shauri ni wee usijali kuhusu wao kujiuza indirectly...la msingi hapa ni kumega na kuenjoy. ukichoka una mbwaga tuu
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utafiti tafadhali hii ya 99% ni ualakini.
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuuza bidhaa pasipo wayeja,kwa asilimia hizohizo hata sisi wanaume ni wanunuzi wazuri
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wengi wa wanawake wapo kimaslahi zaidi..according to my experience too..
    But to be specific i cant mention the percentage..ila 99% sounds a bit too much..
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    kwahiyo 99% ya wanaume wananunua?
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada, huyo aliyekupa hiyo percentage, amekwambia utafiti wake aliufanyia nchi gani? Naogopa kupingana na hiyo 99% kwa sababu sijui anaongelea wanawake wa nchi gani...! Ila kama anaongelea TANZANIA.... Napingana nae KWA HERUFI KUBWAAA..!
     
  13. R

    Ramos JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ina point, ingawa ukitumia neno 'wanajiuza' watakuparua hapa...
    Wanawake wa maofisini ni malaya kuliko hata wale wa club ambience...
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    absolutely true! hivi jamani kuna muuzaji asiye na mnunuzi????????
     
  15. R

    Ramos JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana... Mwanaume mmoja ananunua kwa zaidi ya mmoja. Upo hapo?
     
  16. R

    Ramos JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nanunua kwa wanne... so ni kama 25% ya wanaume ndo wanunuaji...
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,461
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    heheh price tag on their body morphology
     
  18. O

    Olem New Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    It is all the school of thought, but everything is business, even the relationship is the the business; where we invest our time, money, energy, skills and many other resources. Some women are in the market for sale (they are marketing themselves all the time) but some women are there for unconditional love. The only thing I hate the most is when what you have bought get out of your hands by force because you are now poor.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa mkuu,mambo yakikuendea kombo wife atakua anakupa mgongo kitandani hana upendo tena
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhubiri anaema: Katik wanaue mia aliona mmoja mwenye busara ,katitika wanawk1000 hakona hata mmoja!
    So hio 99% ni ndogo, weka hivi:100% yao wanafanya hivyo, including mke wa Mugabe, Mswati, Muluzi, Xuma na mmoja wa hapa Africa Mashariki alisababisha Mwanamuziki kupelekwa Lupango Maisha.....to mention a few of high calibre!
     
Loading...