Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 99 ya wafanyakazi wa serikali ya tanzania ni mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JUST, Apr 29, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Watanzania sasa hivi ukizungumzia ufisadi wanafikiria mabilioni, huku wakisahau kuna watu wanaoweza kuondoka ofisini na elfu hamsini kila siku bila ya athari zozote

    kwa mtazamo wangu wafanyakazi wengi wa serikalini ni mafisadi kwa sababu wanalipwa mishahara midogo lakini wanaishi maisha makubwa na kumiliki mali ambazo kwa maisha yake yote ya mshahara na posho wasingeweza kufanya wanayoyafanya. Mbaya zaidi vyanzo vya pesa zao hazijulikani,

    nawakilisha.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Umeongea vizuri sana, lakini je unaweza kuthibitisha usemi wako?
     
  3. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Babaubaya nashukuru kwa pongezi lakini mbona unanitaka ubaya bure mi si nimesema kwa mtazo wangu nikiimanisha maoni. nadhani umenipata
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Thibitisha hiyo asilimia mkuu.
     
  5. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Maneno ya Magengeni wakati wa kunywa kahawa
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ukiongea maneno makuu kama haya bila kuya tafiti nik ama na wewe unakuwa fisadi kwa kuwaonea watu tuu...
    Fikiria, Mwalimu wa shule ya msingi (maana nae ni mfanyakazi wa serikali) anafanya kazi Tandahimba ndani kabisa mpakani na msumbiji....amabako kwa msumbiji hukuti mji hadi utembee km 200! hauzii watoto vitumbua, hapiki gongo, sana sana anashamba nae ni fisadi?.......
    Think, think, think,.......
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ukisha weka data that is "99%" ina maana kuna analysis umeifanya na si mtazamo ndo maana nikaomba uthibitishe Kauli yako!

    Umenisababishia Usumbufu kwa baba mwenye nyumba wangu ameisoma thread yako na kutumia kama base ya kuniongezea pango la nyumba na kuniambia ntakuwa nalipa siku hiyo hiyo mkataba ukiisha bila kujali ni tarehe ngapi Mi nilizoea kumlipa mwisho wa mwezi sasa amesema hataangalia tena tarehe!!!!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na ulichokiongea lakini suala la asilimia!!!!!!!!maana utashikwa pabaya
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaa,pole sana mdau,nachoshukuru baba mwenye nyumba wangu anafanyakazi huko serikalin,ndo nmdadisi hapa ili nipate kujua,lakin 99% ndo inantatza
     
Loading...