Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 90 ya wakazi wa dar es salaam ni wafugaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Jul 19, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOja kati ya sifa kuu ya wafugaji ni kuhama hama

    Wakazi wa dar nao wanahama hama kutoka na matatizo ya kukaa kwenye nyumba za kupanga !

    Upo hapo ?
     
  2. K

    Kiweriweri Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yote maisha .. na hii ni kawaida ya miji yote mikubwa dunuani/wanahamahama na wanafuga mbwa, paka, ndege, nyoka, na pets wengine
     
  3. m

    mwitu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha uwongo wanafugia wapi wkt watu wenyewe wamepanga chumba kimoja
     
Loading...