Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 85 ya wanaume wa kitanzania waishio ulaya wameolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by C.T.U, Jan 4, 2013.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Source clouds fm now katika kipindi cha heka heka
    Hebu nyani ngabu njoo utueleze vizuri
    Inasemekana wengi wanaolewa na wanaume wenzao ili waweze kupata uraia na makaratasi nchi ambazo ni mstari wa mbele ni belgium
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimesikia hiyo... hatari..
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ehhhh????
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hataree
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hujasikia au hujaelewa?
     
  6. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi waliokuwa wanatoa ushuhuda wana rafudhi ya Kizanzibar, sijui kama wengine mmeligundua hilo
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Eeeh Bwana Duh!
     
  8. k

    katalina JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo 85% imepatika kwa kufanya utafiti au ni hisia za mtu tu. Ni kweli wapo wanaofanya vitendo hivyo, lakini ndo hiyo 85%? Wataalam wanasema 'Kama jambo hujalifanyia utafiti, hutakiwi kulithibitisha' No research, no....... Na mimi nimesikiliza kipindi hicho cha clouds, lakini nilichogundua hiyo 85% ni hisia zao tu pamoja na kwamba wapo vijana wenzetu wanafanya vitendo hivyo. Ni vema jambo hili likafanyiwa utafiti ili kuepusha kulikuza na watu kuogopa hata kwenda huko.
     
  9. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Aiseeee!!!


    Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na yule jamaa aliyeomba nauli na kukimbilia Marekani kwa muda kuogopa kuonjwa nnya yake..
    Ukijitambulisha kuwa we ni mTZ wanajua unatafuta bwana..
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimeipata hii kwenye kipindi cha LEO TENA cha Clouds.

    Kuna mbeba box mmoja kasema vijana wa kiume kutoka Afrika hasa Tanzania, wamaolewa (mashoga) kwa sababu ya ugumu wa maisha.

    Natamani kusikia kutoka kwa wabeba box wenyewe tetesi hizi, maana nina vijana naotamani waende huko kusoma umri utakapotimia.

    Hebu naombeni ufafanuzi.

    Mzazi mfurukutwa.

    cc Rais wa wabeba box Nyani Ngabu
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndoa ipi? Jinsia moja?
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bomu hili mwanangu, duh!

     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli.
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kule ndoa za jinsia moja ni ruksa,sasa huko Brussels pamekuwa kimbilio la vijana wetu wakimbizi wa kiuchumi..
    Kwa mujibu wa taarifa unapelekwa kwa daktari anapima kama we ni shoga kweli au la na kama umewahi kufanyiwa kitendo hicho kwa bahati mbaya pia anasema we si shoga,ni mkimbizi!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hapan, ana maanisha they are married si eti BAK?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2013
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kuolewa kulikozungumziwa ni kwa mwanaume kuoa ili apate karatasi.....sioni kama kuna tatizo,maana jamaa ataweza kuishi kihalali na kufanya kazi yeyote bila kupata kashkash za uhamiaji....tatizo liko wapi?
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mnamchokoza Rais wa wabeba box tu hapa...
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Siri za wenyeji ilikuwepo leo?
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wa magharibi bado hawajaamka vizuri subiri ndani ya couple of hours watakuja huku;
    sasa hayo makaratasi unayapata tu kwa kuolewa na mwanaume mwenzako?????
     
Loading...