Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 40 ya wanaume wanatunza watoto sio wao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    asilimia kubwa ya wanaume wanatunza watoto ambao si wao
    na hii imefanyika utafiti karibia mikoa kumi ...watoto wengi wamekutwa
    wanalelewa na baba ambae kwa namna moja amesakiziwa mtoto bila kujua
    wadada wengi wamekuwa na tabia ya kuchukua mimba nje hasa pale wanapoolewa wanachukulia kama advantage na hasa wanapokumbana na mijianaume ya "NDIO"" hawa wamekuwa wakilea watoto wa wanaume wenzao pasipo kujua..hili ni angalizo tu kwako we baba kama unaona mtoto anakuwa hana dalili zako..anza kurekebisha maisha yako mapema wahi
    DNA.......NDOA nyingi zinatumika kama searching ingine baada ya hapo wanajiamulia wazae na nani;...hii ni kosa kubwa sana matokeo yake watoto wanageuka ma bwaabwaa kwa laana za mababa zao.....kama upo unampenda mumeo mlinde kwa kumpa mtoto wake...achana na kuleta laana nyumbani kwkako .....
    nawatakia ndoa njema zenye mafanikio na kuleta watoto halisi wa kwenye ndoa na si nje ya ndoa
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ..NDOA nyingi zinatumika kama searching ingine baada ya hapo wanajiamulia wazae na nani;...hii ni kosa kubwa sana matokeo yake watoto wanageuka ma bwaabwaa kwa laana za mababa zao.....kama upo unampenda mumeo mlinde kwa kumpa mtoto wake...achana na kuleta laana nyumbani kwkako .....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    pape familia nyingi wanalea watoto sio wao
    hasa ukijifanya unazaa watoto wengi unashindwa kuwahudumia
    la hasa wa 3 na 4 lazima wakusaidie best na kutunza unatunza kama
    kawaida
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    how did u come up with that number? 40% una dalili gani apo Mama Mia...

    hata hao wanaume pia wanakua unfaithful lakini ndo watoto wanazaliwa kwingine...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Some truth!...percentage inaweza isiwe sawa, lakini kuna ukweli dhahiri!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii kweli na mm niliwahi bambikiziwa niliilea mimba ile mpaka akazaa duh kumwangalia mtoto yule yupo tofauti na mm baba ake kuangalia sura ya mama mmmh hawaendani na mtoto kufikiria kwenye ukoo wetu labda kuna mtu atakuwa kafanana nae nikaona sipati jibu nikamwambia mama kumbuka dume lenye sura ya hiki kiumbe umpeleke nishukuru tu kwa nilivyo kusaidia mpaka ukajifungua mm nikachapa raba.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ni kweli no name hii ilifanywa kwa upande wa wanawake to their mens
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    nikamwambia mama kumbuka dume lenye sura ya hiki kiumbe umpeleke nishukuru tu kwa nilivyo kusaidia mpaka ukajifungua mm nikachapa raba.


    Mmmh umenifurahisha unanukumbusha wanaume wakikuria
    wao kuchapa lapa si kazi kwa matukio kama haya..akikuonea huruma
    kakuachia alama ya ngeo ama ubapa wa panga ili na wewe umkumbuke ukiangalia alama yake
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehe! I hope these are mine!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii inawezekana maana nahisi kuna mtu ananitunzia mwanangu somewhere
     
  11. Sydney

    Sydney Senior Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ukilea mtoto ambaye sio wako kuna ubaya gani? maana mamake ushampenda, kwahiyo wanasema UKIPENDA BOGA BASI PENDA NA MAUA YAKE. Wanaume wote nawaomba mjitahidi, plz.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jipe moyo! wako ni wako akiwa kwako! akitoka nje si wako! ila wangu ni wangu tu!
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa nikishapima DNA ya mwanangu halafu nakuta si wangu akalelewe na nani? Ivi sisi kama baba zetu wangepima DNA zetu tungekuwa wapi?na je? mtoto wa mke wangu ambae kila siku usiku kucha navinjari na mama yake je si mtoto wangu? hata kama DNA si sawa na mimi? watoto wangapi halali wanataka kuwatoa roho babazao warithi mali? unajua mtoto yupi atakusaidia maishani? afteroll kitanda kinazaaga haramu?.Lakini ole wenu akina mama siwatumi mtuletee watoto wa magendo HAIFAI.wengine wana mikafara yao ya kiukoo,wewe hujui,siku yakizuka ya kuzuka utashaa
     
  14. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sydney I am with you there but I dont think you got the point there, hawa mababa wamesingiziwa or they are on denial or hawajui kabisa kama hao watoto sio wao
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe ni bora angeniambia tu ukweli bana baba wa huyo mtoto mm simjui kati ya wewe na jamaa mmoja hivi dereva wa lori simkumbuki na nilisha poteana nae naomba unisaidie kwa khali na mali kuliko kunidanganya anasisitiza huyo mtoto ni wako lol.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wanawake watu wa ajabu sana,

    yaani huwa inanikera sana, juzi kati hapa imetokea mama kagomba na mumewe ugomvi ukawa mkubwa, mama akaropoka ''kwanza judith sio mtoto wako ana baba yake'' baadae wazee ukoo ukaingilia kati mama kasema ukweli kuwa huyu si baba yake, binti akamwambia mama yake ''kwa kuwa hukuwahi kuniambia hili na huyu baba ndo kanilea na kunisomesha mpaka nimemaliza form six, huyu ndo namtambua kama baba hata ukimlea huyo unaemsema sitamtambua hadi kufa kwangu''.
    yule baba alisononeka sana lakini ndo hivyo analea na kusomesha.

    wanawake bana! watu katili sana.
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    POA tu kingi,ila mfano anakutunzia mtoto wako wa kike halafu siku ya siku mwanao wa kiume anataka aoe,itakwendaje?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    usiogope pape
    uwe na amani
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio wote wajameni... dont generalize...

    Things like these happens when there is no presence of GOD and his Bless in the marriage, when ppl stop to fear GOD, they follow their desire only...
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Sure, very Possible,Pia kuna uwezekano na wewe unamtunzia mtu mwana.
     
Loading...