Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 16 Mbeya waishi na VVU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Dec 5, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WATU 21,992 sawa na asilimia 16.2 ya watu 136,108 waliopima afya zao mkoani Mbeya mwaka huu, wamegundulika kuishi na virusi vya Ukimwi (VVU).

    Mbali na hao, pia kati ya wajawazito 94,969 waliopimwa, wajawazito 5,562 sawa na asilimia 5.9 waligundulika kuishi na VVU.

    jamani tumekwisha!!!

    sema usemalo lakini fahamu kuwa ule ugonjwa tunaambukizwa na watu TUWAPENDAO!!

    unaweza kuwa hata MD wa Angaza alafu ukaletewa na mkeo/mmeo ndani..........tuendelee kukumbushana jamani..

    wengi wao ni vijana alafu
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama unampenda, utamlinda.
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kudadeki hapo ni kila kaya aponi mtu!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    asante,
    kinga ni bora kuliko tiba.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hali inatisha kweli.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    evenly distributed?
    More details please.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dunia imefikia tamati!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wala dunia bado kwisha kabisa.
    Sasa hivi umri wa dunia ni 4.5 billion yeras na inasadikiwa its half its life so ina miaka mingine 4.5 ya kuishi

    Life has several million years so bado kuna several million years for life.

     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umesoma wapi?!
     
  10. s

    shalis JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhaha
    nimeipenda hiyo FB kuwa amesomea wapi lol maajabu hayo...pata uwezo zaid kazi ni kwako
     
  11. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huu tumrudie Mungu
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, yaani unaishi kwenye dunia ambayo hujajaribu hata kujua historia yake?

    hata hii global warming its a natual thing to happen, joto litapanda weee, the litashuka, now we are somewhere close to the pick of global warming.

    Na likishuka, it will not be easy.

    Jamani fesi buku kazi yako kusoma kina Kim Kardashians tu.

     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asante kutukumbusha, JF tupo? Tuache magumashi, Tuwe na mmoja, Tuwe Makini, tuwe waaminifu, na kwa wale tutakaoshindwa basi Tucheze Salama
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watanzania si mnajitapa mmefanikiwa kugundua chanjo sijui dawa sijui, sasa mnaogopa nini.

    Bora sie tuliozeeka miili imepoa kabisa, labda kama utapitia kwenye ugali
     
  15. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukweli ni kwamba linapokuja swala la HIV tunapenda uongo zaidi kuliko ukweli.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    tizamaa tusivyopenda habari za Ngoma.... tangu saa nne asubuhi... hii post yangu ni ya 16.... mmmhhhh,,,... mtake msitake ukimwi ni kweli.... na mapenzi ni kifo wana MMU... kapimeni
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    utakufa vibaya wewe.... waamin condom
     
  18. b

    bia JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mungu afanye kaki2 utoweke jaman,duh madam 2takufa tu bs angalau angefuta huu ugonjwa1?2seme:TUNAKUOMBA U2SIKIE
     
  19. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwahyo ukipita na ma-chick 10, 2 ni wagonjwa! ila game tamu sana jaman,
     
Loading...