Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asili yetu binadamu ni nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 28, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku moja Binti alimuuliza mama yake:
    Binti: Mama hivi sisi binadamu asili yetu ni nini?
    Mama: Hapo mwanzo Mungu alimuumba Adam na Eva, nao walizaliana na kuongezeka hadi tukazaliwa sisi. Baadaye akaenda kumuuliza baba yake:

    Binti: Baba sisi binadamu asili yetu ni nini?
    Baba: Sisi binadamu asili yetu ni nyani ambaye amekuwa akibadilika kimaumbile hadi kuwa binadamu. Kusikia hivyo, binti akaenda kwa mama yake na kumuuliza:
    Binti: Mama mbona maelezo yako na ya baba yanatofautiana kuhusu asili ya sisi binadamu?
    Mama: Mimi nimekueleza kuhusu asili yetu kwa upande wa uzao wangu na baba yako amekueleza juu ya uzao wao.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh, duuu...
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha uzao wa mzee wa manyani du!
     
  4. K

    KILOTI Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teeh teeh binti aliondoka na asili gani?
     
  5. h

    heriedo Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bint lazima achanganyikiwe yeyd asili yake ni ipi' ya baba au mama
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu!! hii kali
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Simike Mbeya
     
Loading...