Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asili ya mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbaga Michael, Sep 20, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Habari! Kwa heshima na tahadhima nipo mbele yenu ukiwa/mkiwa kama mdau/wadau wangu wakubwa ufanikishae mambo yangu mengi kwa namna moja hama nyingine, nina kazi naomba niwashilikishe mnisaidie kwa mawazo yenu kwa ni muhimu sana kufanikisha jambo lenyewe. Ninataka kuandika kitabu kihusucho wanawake hasa mahudhui yake yakiwa huu ndiyo undani/asili ya maisha ya mwanamke, nikuombe sasa wewe mdau wangu nisaidie kumfahamu huyu mwanamke ni mtu wa aina gani kwa mapana zaidi, tabia zake zikoje, anapenda kuishije, mabadiliko yake utegemea nini hasa na katika kipindi gani? Na mengine mengi yamhusuyo huyu mwanamke, karibu changia bila kejeri nitashukuru sana kurifanikisha ili kupitia wewe.
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Google
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kiumbe flexibo saana!
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jaribu kufanya case study bro..
    I mean tafuta wanawake kama 10 hivi afu kaa nao..
    Ndani ya mwaka mmoja utamjua mwanamke ni nani..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unachotaka kufanya sio kipya
    kimeshaafanywa na wengine
    labda lugha kwako ndo iwe tatizo
    vitabu vipoo viingi tayari
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wanawake wote wanafanana kama zabibu za dom??

    Tabia za mwanamke wa Tandahimba na oxford ni sawa?
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hata wa Tandahimba wapo tofauti.............................
    kwa kumsaidia tu kama hicho kitabu anataka kuandika kila tabia ya kila mwanamke ajiandae kuandika library. ndo maana wenzie wanachukuaga sample.
    kila la heri mwayego
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rafiki simulizi ni tamu kuliko kusoma. ninapokuwa naandika na-enjoy data collection kuliko literature review. ingekuwa kuna uwezekano wa kuandika bila ku-cite wengine nadhani kuandika kungekuwa more interesting. wewe mwenzangu vipi?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    Upo rafiki?

    mimi naona its true aisee but mtu na mtu sometimes
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nipo rafiki, labda tunapishana tu mitaani huku.
    Ni kweli inapishana mtu na mtu, lakini kusoma hakunogi aisee (at least to me).
    huyu ndugu yetu hapa anaona uvivu kusoma hata vitu obvious, sasa sijui ataandikaje? au labda alishasoma sasa anakusanya data. atufafanulie basi kama sisi ni sample yake, na atupe guideline ya exactly data anayoitaka. maana hapa akisema kila mtu aseme kuhusu mwanamke hakuna mtu ataweza kufanya hata nusu ya kitu anachotaka
     
  11. b

    blackwizard Senior Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka kumjua mungu, acha kabisa kaka usitake kumjua mamayo
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa kwa kuzikusanya ndipo atapata expirience vizuri ila kongosho mwambie asijaribu kuwahoji kwa kuwagonga.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu bana eti wanazungumzia simulizi hizo simulizi si zimeandikwa na kusimuliwa na watu,lini na ninyi mtaandika simulizi zenu.kama hamwezi kumpa mawazo nyamazeni yeye anataka kutoa simulizi yake kwa mawazo na maneno ikiwemo akili yake.kaka usikate tamaa songa mbele ikibidi elekeza utafiti wako mahali pengine.eti simulizi inanoga wewe utasimulia lini ili watu wanogewe? hala.
     
Loading...