Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asili ya binadamu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jul 11, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtoto mdogo msichana alimwuliza mama yake:
    "Mama, asili ya binadamu ilianza vipi?"

    Mama akajibu,
    "Mungu aliumba Adam na Hawa, baadaye wao wakawa wanazaa watoto mpaka tukafikia sisi binadamu wa leo"

    Siku mbili baadaye msichana akamwuliza baba yake suali lile lile. Baba akajibu:
    "Miaka mingi iliyopita, kulikuwa na masokwe wawili, mke na dume, hawa wakawa wanaendelea kubadilika hatua kwa hatua mpaka kufikia hatua hii tuliyonayo binadamu wa leo".

    Jawabu ile ilimchanganya msichana, ikabidi arudi kwa mama yake kumwuliza:
    "Mama, wewe uliniambia binadamu walianza na Adam na Hawa, baba kaniambia binadamu walianza na sokwe, ukweli ni upi?

    Mama akajibu:
    "Sikiliza mwanangu, yote ni sawa, isipokuwa baba yako anakuelezea jinsi familia yao ilivyoanza na mimi ninakuelezea familia yangu ilianza vipi"
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahhaha Ntachinja mtuuuu hahahahahahahahahahahahahhhahaahahahaha
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    heheheheeeh!!!
     
  4. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahaaaaaaaaaa
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Teh teh..!
     
  6. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi naua mtu!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kasema ukweli
     
Loading...