Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asikudanganye mtu hali ni mbaya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntambaswala, Oct 16, 2010.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi,

    Tuache uwongo hali ya CCM uchaguzi huu sio nzuri kabisa -mtu yoyote mwenye akili anaweza kuuona. Sual ni kwamba CCM inakabiliwa na upinzani wa aina mbili; yaani toka nje ya chama na ndani kwenyewe. Upinzani ndani ya chama umekuwa kimya sana lakini timu ya kampeni ya CCM inajua kuwa kuna silent opposition kubwa sana ndani ya CCM na hata katika serikali yake. Watu wengi wanaiunga mkono CCM mchana kuepeuka kufukuzwa kazi, kuonekana wasaliti, na pia kudumisha unafiki- ila nakwambia 31st Oktoba wengi wanaweza kupiga kura kwa upinzani.

    Nimerejea kutoka LIndi na mtwara nilikuwa kwenye timu ya kampeni ya rafiki yangu anagombea kupitia CCM, nakwambia hali ni mbaya usiku tunapanga mikakati kesho yake tunaamka ishafika kwa CHADEMA. Issue ni kuwa hata timu yake ya ndani kabisa wanamsaliti wanasema angegombea upinzani lakini sio CCM

    Pia wafanyakai ukiongea nao wanasema watamuenzi mzee Ngula, vijana wa mitaani na wafanyabiashara wasema ufisadi umezidi. CCM tunahitaji kujipanga ili kujinasua na hali hii, vinginevyo tutakuwa chama cha upinzani sasa hivi
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bora umesema wewe toka ndani. Tulio nje lolote tunalosema na kupendekeza lipigwa nembo ya "NI MPINZANI"
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu
    kwa wale ambao akili yao ni ''shake well'' ndiyo bado hawaoni hata kwa kusoma alama za nyakati
    lakini ukweli ccm imeshikwa vibaya
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Wengine wametuita Mavuvuzela wa JF.

    Wanafananisha DR. Slaa na Wapiga Kura wa 2010 na Mrema na Wapiga Kura wa 1995.
     
  5. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Teh teh hehehehehehe! Utamu huo
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi hali ya lile Daraja la Umoja analojivunia JK kalijenga ikoje mkuu Ntambaswala? Pale kwenye Bar ya Sijaona paliungua moto vp kumetengemaa? Wasalimie watu wa Uhamiaji na Polisi hapo kwenye hizo Nyumba za Wachina waambie Slaa (PhD) anahitaji kura zao kuikomboa Tanzania mikononi mwa Wakoloni Weusi, ndugu zetu wa tumbo moja waliotupa kisogo.
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    aaah nimesahau, na kale kahospitali ka Nanyumbu kanaendeleaje vile? Na yule mwalimu mmoja tu kwa shule nzima ya hapo Mtambaswala hivi bado yupo maana alishachoka na maisha akataka kukimbilia Masasi, mwambie apigie kura Dt. Slaa!
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    safii muda wenu umeisha tumewachoka
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kweli hali ni mbaya niko hapa Arusha na Mh. Batlda ametoka kwenye kampeni,, anazomewa mbaya sana....

    Sasa sijui huyu mama itakuwaje, ila kwa kuwa ameolewa zanzibar basi atarudi huko kumuhudumia mkewe..

    Arusha Mjini Lema tayari ni Mbunge...
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkewe?
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Good news!
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera kwa kuwa na ujasiri wa kusema ukweli ingawa kuna vimeo hapa watasema wewe ni chadema unazuga tu kuwa ni mwanasisiem!
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakulu tushisherehekee kwanza. Let make them surprised kwa kuzisaka hata kura za wagombea wao. lets do it.
    Tuhakikishe tunaziba mianya yoote ya kuibiwa kura, tuhakikishe tunaabide na sheria na taratibu za kampeni maana bila hivyo tunaweza kutegwa mahala na ndoto zetu zikayeyuka. But niko confidently kuwa Dr. Slaa ni rais wa tano wa TZ.

    make way for the king
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CCM ndo wajua siku zao zimekwisha kukaa madarakani na kujifanya kuchakachua lakini wapi ..hahaaaa kazi ipo
     
  15. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnanikumbusha mashindano ya Miss Tanzania, ambapo kila mdhamini anakuwa na mshindi wake..yaani different categories.mara photogenetic, mara sijui Miss domestic tourism...

    In line with that... Kama tungekuwa na Category ya " Online/On-Net President of Tanzania" - we have the name already...similarly kama Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anapatikana kwa ballot votes kwenye polling stations... Na jina lake nalo lipo, tunalijua and it is obvious";

    Kwa vyovyote mnajua kwamba huyo wa Mtandao sio yuleyule wa on ground.
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naikia kwa iringa kuna maji,mbo kama 3 ivi yako hatarini kupokwa na CHADEMA mwaka wa mavuno huu
     
  17. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi ni majimbo mawili, na yapo hatarini sio kwa sababu ya nguvu ya Chadema bali ni kutokana na makosa ya CCM kuwaengua wagombea walioshinda kura za maoni.
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135



    tatizo laka unawaza upinzani na umejaa umejijengea mawazo ya kupinga pinga.mnafundisha nini watoto wa kizazi kijacho.me naona vyama ambavyo havijapata ridhaa ya wananchi kuongoza serikali na kuwa madarakani ni vyama vya kuiwajibisha serikali tuu na sio upinzani.asa wanapingana nini?kama ni maisha bora zaidi kwa wanachi wote wanalenga hivo hivo au vyam unavyovijua weye vinapinga lengo la kusaidia wananchi?????
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hali itazidi kuwa mbaya octoba 31
     
  20. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hakika hizo ndoto zenu zitageuka kuwa jinamizi!!!!
     
Loading...