Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asifiwaye ni bwana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kweli Mungu na atukuzwe!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mungu ni mkuu sana, mwacheni Mungu aitwe Mungu. anao watu wa kila rangi, kila namna, kila aina. cha maana ni kwamba, we all share one aspect, roho, roho ndo kitu cha muhimu, miili hii ni udongo tu, hivyo yeyote anayejisifu asijisifu kwasababu ana mwili mzuri, yeye wanamwita miss tz etc, na ajisifu kwasababu roho yake inamfahamu na kumkiri Mungu aliye hai. ajisifuye na ajisifu kwasababu anamjua yeye aliye juu, wala asijisifu kwasababu ya chochote kile mtu alichonacho, au vile mtu alivyo. mbele za Mungu, sisi sote tuko sawa, na wakati wowote mtu yeyote anaweza kuwa anything. Mungu wangu, nashukuru kwa kuniumba hivi nilivyo, kwani hivi ndivyo ulivyotaka mimi niwe, nakupa sifa na kwa watu wengine wote ambao umewaumba kwa namna yoyote ile, yote ni kwa utukufu wako, kwani sisi sote tu mali yako, nawe ndiwe waamua vila unataka sisi tuwe wakati wowote ule.

    nakupa sifa na utukufu milele na milele, shukrani na heshima, uweza na adhama. Haleluya Mungu wangu. wewe ndiwe uliyeumba mbingu na nchi, samaki wa baharini, ndege wa angani, wewe ndiye uliyeshika pumzi ya kila mtu, hata wale wanaojisifu na kukusahau, wewe wampenda kila uliyemwumba na unamwita siku zote arudi nyumbani kwa Mungu wake, upendo wako ni wa ajabu, rehema na neema yako ni ya ajabu, kama ungalihesabu maovu ee Bwana nani angesimama mbele zako, kwasababu sisi sote tu wadhaifu kibinadamu, lakini Mungu bado unatulinda na kutupenda. nakushukuru ee Mungu wangu, nakupa maisha yangu yote uyatawale wewe, uwe Mungu wangu na mimi niwe mwanao. Nisaidie ee Mungu nikukumbuke wewe katika kila jambo ninalolifanya, nikupe sifa wewe Ee Mungu kwani peke yako unastahil sifa na utukufu. Amina and Haleluya to the Lamb of God, forever and ever!
     
  4. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe huyu mama alikuja zaa mtoto wa pili, Mungu ni mkuu amempatia wasaidizi!
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu ni mkubwa.
     
Loading...