Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ashughulikiwa na mganga wa kienyeji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Dec 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Jamani huu utajiri wa haraka haraka utatufikisha pabaya.

    Yupo jamaa yangu wa karibu amekuwa akifanywa mbaya na mganga wa kienyeji kwa minajili ya kutajirika yaani amemuharibu jamaa na hakuna lolote alilofaidika na huenda amekanyagishwa miwaya.

    Halahala kwa wale ambao ni watumwa wa mali mtatapeliwa na kujikuta majuto ni mjukuu.
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba taja jinsia zao kwenye red hapo maana ishanichanganya tayari..
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha hahahaha
    ingawa ni sad story lakini nimeshindwa kujizuia kucheka.
    Tukue jamani, tumia jasho lako kufikia malengo
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wape pole...

    Hukumu inawasubiri
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijawaonea huruma hata kidogo
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wameyataka wenyewe. hakuna cha kulalamika wala nini
    Wananikera sana watu wa shortcut kwa kweli
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wale wako tayari kuua wazazi, watoto , albino kwa ajili ya tamaa zao safi sana mganga. Twende kazi iwefundisho kwa wengine!
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo nganga nampa big up. mwingine akisikia hayo na jamaa bado hoi pamoja na kutoa issue, watatumia akili zao badala ya short cut.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Inabidi niwatunzie siri..............ujumbe ninaamini umefika hakuna uhaja wa kuwaibisha zaidi ya hapo..............
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Mpe pole sana ingawa kajitakia mwenyewe!!
    Mimi nina NDUGU yangu alikuwa hata akijikwaa kuna MKONO wa mtu!!!
    Aliwahi kupewa MTAJI akaenda kwa MGANGA kutambika eti kapewa hizo MALI kwa msaada wa mganga!!
    Hadi leo hana chochote coz kikiharibika haruhusiwi kukiuza!!!!
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh huyo alikuwa gay tu,haiwezekani mwanaume ikawa rahisi hivyo kutoa ta*ko!:redfaces::redfaces:
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    waacheni vipofu wawaongoze vipofu wenzao
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sio ww kweli?
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa unatunza siri gani wakati umekwishatuambia kuwa jamaa analiwa na mganga?Si umalizie tu hiyo siri ambayo mwanzo wake umetupa?
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenichekesha sana ingawa sikutaka kucheka kwa issue hiyo. Lakini kweli huenda jamaa anatujuvya wanajamii tumhurumie na kumpa moral support. Tumwambie akapime kama kaikwaa miwaya kweli au la. Kama yeye ndiye mganga wa kienyeji na hako kamchezo kanampunguzia urefu wa maisha. TiGo sio za kushabikia hasa kwa miafrika ambayo inaiga wazungu kwenye video hata kuwazidi waanzilishi. Wakati mwingine miafrika hovyo sana, mzungu akitembea uchi na lenyewe linaiga ati ni fasion mpya. KUmbe wazungu wanacompute tu hawafanyi ha ha ha ha hahaaaaaaaa!
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jenga picha jdume unatomaswa na kibabu kinanuka shombo...pembejeo yake ya uzazi inashughulika juu ya makalio yako huku anakunuizia mistari ya'waungwana'......!! muumba apishilie mbali!!
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Source.........?
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Yaani hapo ni mchanganyiko wa ujinga na upumbavu, kweli mtu anakwambia ili akupe utajiri inabidi akutafune kwanza na wewe unakubali, mmh, hapana, tamaa gani hizi jamani!
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mali ipatikanayo pole pole hukaa na kudumu.

    Huwezi kupanda ngazi ya 10 wakati hujapita ya kwanza mpaka ya 9

    Utapasuka Msamba.

    Mungu ndiye atupaye nguvu za kupata utajiri, atakubariki shambani, kazi za mikono yako, kapu lako,
    chombo chako cha kukandia .............
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    mganga katafuna...halafu ndomless...lol
     
Loading...