Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"ashakum"

Discussion in 'JF Doctor' started by Tiger, Sep 29, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama nitamkwaza mtu kwa namna yoyote naomba mnisamehe.
    Huwa nasikia kati ya vipimo wanavyopimwa watu wanaojiunga na jeshi ni pamoja na kujua kama mtu amewahi kuingiliwa kinyume na maumbile kwa jinsia zote.
    I want to know what do they look at to find out the status?
    Just curious.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wanampima mtu kama sio khanisi unavua nguo then wanatest kama zakaria anafanya kazi.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke inakuwaje au wanajeshi ni wanaume tu.
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe ila nadhani hivyo ni vitu viwili tofauti na sijui kama kimoja lazima kihusiane na kingine.
     
Loading...