Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ashakum si matusi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Greater thinker, Dec 23, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ashakum si matusi Mods
    Ashakum si matusi wewe unayesoma uzi huu yoo
    Jamani dada zangu huu mtindo wenu wa kuonesha mstari wa matiti na matiti kwa juu sasa hv hailipi na hamuuzi tena,sasa onesheni mstari wa makalio au makalio kabisa humo njiani,si mnaona kuwa sexy lazima muwe uchi??acheni kuiga iga mambo ya wazungu sisi tuna tamaduni zetu bwana,acheni hayo mambo ya kukaa kaa uchi haipendezi kuiga iga ujinga yoo nani aliwaambia hamui sexy mpaka muwe uchi??badilikeniii yoo...
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nadhani ulimaanisha kuwa sexy...sio sex.

    Mbona hata hiyo ya kuonesha kimstari cha **** ipo hujakutana nayo tu..tena utakuta mtu kapanga msururu wa shanga..na ki-bik*n chake hana taarifa..na kishati chake kifupi. Akipanda ki-hiace ndo wanaume mnapojibeba...Hiyo ya kuachia mstari wa maziwa ni kwasababu ya joto ndo maana wanaachia kupata hewa kidogo..:eyebrows:
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    acha waonyeshe bwana wanawake wanapamba dunia mkuuu!
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh!! Mmmh!!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    great sinker is sinking
    kapigwe mswaki upate kifungua kinywa afu uje uandae sredi yako
     
  6. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    usintafutie ban yoo
     
  7. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nadhani umesahau kwamba biashara matangazo
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono, na kudhihirisha hivyo nakukemea hata wewe kusemasema yoo yoo kama wahuni wa majukwaani. Yoo ndio maana yake nini? Kama muungwana utatuambia na utanieleza pia ina faida gani kwako na kwetu uliotuandikia tuisome
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imekuwaje tena Mkuu? KUna watu watakuchukia sana kwa andiko hili
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mstari wa makalio wamewaachia wanaume wauonyeshe..... pale wanapovaa kata-k.........!!!!!!!!!!!!
     
  11. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Rack hizo..... Ustishike rack nyingi mjini zimefosiwa kupigwa jeki. Ukimnyang'anya hiyo jeki mbona tunakimbiana mjini.. Maporomoko...
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaonekana we una uzoefu sana na hiyo kitu
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wacha waonyeshe tupate chance yakuona ona vitu adim bana....
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umetumwa?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    shokap zina tatizo?
     
  16. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli dada zetu mbadilike mnajidhalilisha sana,Tena siku hizi wana vi-jeans vimebinuka kwa nyuma yaani ufito wa bikini wote nje,tena wengine tupo nao humu humu maofisini na wanafamilia zao kabisa.Sasa kama ni biashara matangazo si ukamtangazie mumeo kwenu au boyfriend wako mkiwa peke yenu.Yaani mimi huwa nawadharau kweli wamuundo huu!!
     
  17. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baelezee yoo
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Utakuta wengine yamelala lakini wanalazimisha kuyatangaza hayana hata mvuto. Wanawake ni bure kabisa.
     
  19. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu unajuwa napata shida sana linapotamkwa neno "WANAWAKE NI BURE KABISA" coz inawakilisha hata mama yako!
     
Loading...