Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ashakum si matusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUWEKANE BAYANA, Mar 10, 2011.

  1. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hiyo tume ya nishati ya bunge, imetoa mapendekezo kwa serikali, je mapendekezo hayo kweli yatalinda maslahi ya watz waliowengi au ndo imetumika kama vile formality kuwalinda wale wanaokula kuku kwa mrija... manake pendekezo la kwanza nasikia mitambo ya dowans iwashwe! hili ni la kudumu? au ndo iwashwe mpaka mvua zitakaponyesha?

    nchi yetu kila kitu kinaenda kwa dua, eti ili umeme uwake watz tunatakiwa tuombe mvua, kama jua ni lauhakika zaidi kwa nini hatutizami umeme wa jua ili utufae kiangazi halafu kwenye masika tugeukie kidatu???!!
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo sasa,
    mzee wa upako aliombea mvua ikaja naona umeme bado utata.
    haya jua linawaka,ila solar bei na kuimudu ni gharama.

    katika mapendekezo yao walisema mitambo ya dowans itawashwa sijui labda wameagiza muwashaji huko abroad.
     
  3. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahah! Immigration wanaweza kumnyima viza..loolz
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Wanaangalia uwezekano wa kufanya uzinduzi pale leaders club, si unajua tena nyinyi em bila uzinduzi mambo hayanogiiiiii!!!!
     
  5. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahah@jogi
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeanza ashakum si matusi...nikajua kutakua na maneno mabaya ya matusi kumbe!!!!!!
    Haya .....yangu nawapa masikio tu!
     
Loading...