Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AshaDii=The Pied Piper of Hamelin................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHERRIF ARPAIO, Jul 30, 2011.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Toka umejiunga na JF miezi kadhaa iliyopita umekuwa ni kati ya wanaJF ambao wamekuwa mvuto wa aina yake hapa jamvini kutokana na maoni, ushauri, ama michango yako ktk topics mbalimbali. Umekuwa ukileta mada zenye kufurahisha sana na zenye mvuto na utashi wa kipekee iwe mapenzi, mapishi, siasa ama mada yoyote ihusuyo maisha yetu ya kila siku.
    Thread yoyote ambayo umeposti yaani imekuwa inafuatwa na maelfu ya wana JF na ndio maana nakufananisha yule mtu ktk hadithi ya "THE PIED PIPER OF HAMELIN". Ushahidi umeonyesha kuwa ulipotea for a few weeks in the month of June 2011 na kulikuwa na simanzi na maswali kila siku hapa JF "Wapi Ashadii?????".......Thank God ulirudi ingawa hukusema ulipotelea wapi:)
    Umekuwa kama sumaku kutokana na utashi na busara zako. Lugha yako siku zote imekuwa ni yenye heshima na taadhima mbeleni mwa wanaJF wenzio. Hata avatar yako says a lot about you.
    Kila kaka angependa kuwa na dada kama AshaDii
    Kila dada angetamani kuwa na wifi kama AshaDii.
    Kila mume angependa kuwa na mke kama Ashadii.
    Kila mvulana angependa kuwa na girlfriend kama AshaDii.
    Kila jirani angependa kuwa na jirani kama AshaDii
    Kila mtoto angependa kuwa na mama/shangazi kama AshaDii.
    Sitosema mengi lakini nachukua fursa hii kukufahamisha kwamba thank you very much for what you have done so far for this great forum. Tafadhali usichoke wala usikome kuendelea kutupatia busara zako, elimu na mchango wa maoni yako kwani wengi wetu tumefaidika na yametusaidia sana tena sana baada ya kuyatekeleza kisirisiri maishani mwetu.
    Nakutakia weekend njema na uendelee kujaaliwa ktk maisha yako na familia yako.
    Do keep up doing the good job, AD!!

     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli lakini hayakuhusu.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    shukran
     
  4. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very true!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    ashadii unatakiwa kuwa mwandishi wa vitabu
    vya mahusiano au life experiences
    trust me,its ur call
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata Afrodenz pia
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hizi thread za watu huku jf zimezidi!
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli lakini mimi nadhani JF ni kama shati, ingawa wengine ni kama kitambaa cha shati lakini hata vifungo na kola nazo zina kazi yake, I mean bila kifungo, mfuko au kola basi hilo si shati....

    Saying that Ashadii ni kama majani ya chai kwenye chai yakimiss inakuwa sio chai tena bali maji ya sukari
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sherrif Dear….

    I am really humbled.. BUT unfortunately siwezi sema to what extent… However I am so sorry to admit this to you… That I am even more embarrassed … Naomba utanisamehe… For nimekua na thread nyingi zenye heading ina AshaDii ndani mpaka sasa naogopa kua nitaonekana sifai tena au nitakifu hao members ambao kwangu I need the most… The last two threads zenye heading hizo zenye AshaDii ndani ilibidi niombe Mod wazifute haraka saana (na nikaomba msamaha wahusika for zilikua hazina logic yeyote) for just before zilikuepo tatu moja nikiwa nimepost mwenyewe "AshaDii to JF Members"

    Hii post yako imeeleza mengi ya msingi ambayo mwanamke yeyote Yule atafurhi/atajidai akiambiwa – But then kwa upande wangu naangalia na impact which I sincerely hope will not be bad… Nilipoona tu the Topic's thread… niliishiwa kabisa nguvu…. Genuinely… Hata hivo this post says a lot about Sherrif and the way anamkubali AshaDii…. For that I am humbled… Kesho nina safari itayonichukua kama 14 hours na lengo langu ilikua leo nikeshe JF, nilale a few hours safarini and read my new nove…. However I have to admit sina tena hizo guts za kukaa tena jamvini au kufuatilia ili nisome itapofikia…

    Bahati mbaya saana sio woote wanakubaliana na maneno yako… hivo my dear be prepared kua my Haters are now your haters… for I have several… and the war so bad for it is not eruptive but Cold…. Naona niishie hapa – for nimesema what I feel right now… But I know nitarudi with further comments nikiwasili safari yangu…. Huo ujumbe ukilenga wa JF Members wengine…. One thing is for sure… I Wish ungeniarifu… ili nikuambia kua give me at least a month walau habari before za AshaDii zipoe…. Hata hivo nashukuru kwa kunikubali kwako… ila nina wasi wasi na hio analogy… for I understand the story differently…. Enways...


    Pamoja Saaana.

    AshaDii (ADI)
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    tatizo letu tanzania ni kwamba watu hawaandiki vitabui

    kuna member wengi humu ni writters
    mmojawapo akiwa ashadii,
    ushauri andikeni vitabu
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,549
    Likes Received: 9,358
    Trophy Points: 280
    AshaDii juu, juu, juu zaidi. Hakuna mfanowe.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    na wewe uandike vitabu pia....
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwawbwaabwaahahaaa!
    U know what i mean!

    Tunavunja jungu wenzako!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha unavunja jungu wapi?
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    I'm so sorry and do sincerely apologize...............
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Viva Ashadii.
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Asha Dii uko single in relation, married or .....????? teh teh teh
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sherrif, uliyosema kuhusu ashadii ni mazuri na very relevant. nashauri ubadilishe hiyo comparison na mpiga filimbi wa hamelin kwani it is not a very positive story.huyo mpiga filimbi alikuwa more of mpotoshaji, wakati ashadii ni muelimishaji na mwanaharakati pia kama si mwanamapinduzi.
    wifi yangu ashadii,nami nakukubali sana, na zaidi kwa 'kunisitiri' quoting the boss, kwa kuniunganishia kwa kakako,lol. thanks for being u
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo....
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    binafsi namkubali sana Ashadii...
     
Loading...