Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AshaDii, The Boss na wapenzi wa bollywood Must see hii!

Discussion in 'Entertainment' started by Viper, Jun 30, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka lete movie nyingine hasa za kijeshi na kiinteligensia
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu si unajuwa bollywodd wamekaa kima lavi davi zaidi.. lakini hii ni mixer na thriller kidogo! jaribu utaniambia
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sijaangalia bollywood siku mingi sana, ngoja niicheki. ole wako, hahaha
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mi nawaindi tofauti.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    na kuhakikishia will be ur most entertaining 3 hours ndani ya hii wiki ...
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    bin Adam tunatofautiana mkuu
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Viper my kaka hebu nifundishe na mie nipate angalau interest ya kuangalia na kununua movie hizi naona kama ni ndeeeeeeeeefu sana kuimba kunachukua asilimia 75 ya movie ..harafu Lugha mwenzangu ..angalau ya Malikia tunaenda sambamba ..hii ya kina Mituni daah Aisharya Rai sijui na nani huyu Mallika Sherawat
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    FL1 dada yangu.... movies hizi ni tamu sana! tafuta BLUE RAY DVD Yenye subtitle ... kule kukimbia kimbia kwenye nyimbo ndipo urojo/ utamu wenyewe ulipo pale... give it on trial ...
     
Loading...