Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AshaDii: "JF Woman Of The Year 2011"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Mar 7, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mchakato wa Kumtafuta JF Woman of the Year 2011 umekamilika baada ya kupigwa kwa kura za maoni na baadaye kuwashindanisha walioteuliwa na Tume ya Uchaguzi JF.
    Tafadhali Rejea katika uzi ufuatao ili kupata historia:

    1. Kura Za Maoni: http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/229183-jf-man-and-woman-of-the-year-2011-competition.html
    2. Upigaji Kura:
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/230011-polls-jf-woman-of-the-year-2011-a-3.html

    Tume ya Uchaguzi ya Jamiiforums JEC baada ya kupitia mchakato mzima wa uteuzi wa wagombea na upigaji wa kura imeridhika kwa kauli moja kuwa Uchaguzi ulikuwa
    HURU NA WA HAKI na hivyo inatangaza kuwa:

    AshaDii ni: JF Woman Of The Year 2011 - (WoY 2011)

    Kwa kuwa mhusika ametangazwa mshindi inampasa kuwa na maadili mema kipindi chote atakachokuwa amebeba title hii. Tume haitasita kumnyang'anya ushindi atakapokwenda kinyume na maadili ya JF na Tume.

    Sambamba na hilo Members wa JF wanaopenda wanaruhusiwa kumwita kwa jina lake la heshima yaani:
    WoY AshaDii.

    Pia sambamba na hilo zawadi ya TZS 50,000 itatolewa kwa mshindi wetu huyu.

    Kwa niaba ya wana JF wote tume inapenda Kumpongeza kwa dhati kwa ushindi alioupata.

    Wote Mnakaribisha Kumpongeza
    WoY AshaDii kwa Ushindi alioupata.

    Wasalaam

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]

     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sina neno mie,

    Hongera sana ADi (WoY, 2011)!!

    Babu DC!!
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    HONGERA AD
    Superman una haraka ya kuruka tuuuu......hebu weka hansard sawa hapokwenye blue ili tuwe na kumbukumbu mujjarab
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hongera WoY AshaDii, Kweli ulistahili.

    Nigawie basi hata buku mbili aisee, elfu hamsini yote unakula pekee yako!?
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Congratulations. You deserve it!
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    lol . . .Tafadhali Rejea:

    Tafadhali Rejea katika uzi ufuatao ili kupata historia:

     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unapokuwa unapata mtu wa kukuheshimu sana hata hakufahamu,then
    wewe ume barikiwa kweli kweli.

    I respect AshaDii so much,simjui,Lakini trust me....kwenye key board (JF in general) ndipo panaonesha
    mtu alivyo kwa uhalisia,.....why?kwa sababu UNAANDIKA KILICHO JAA NDANI YA MOYO WAKO.

    You can fake it sometimes,but you'll certainly go back to the real you.
    AshaDii is as real as she is,..............Much respect.
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongeara sana WoY Ashadii.

    Ukifika hapa, nitakupa kipaja cha kuku. Unastahili kabisaaaaaaaaaaaa wala hujapendelewa.
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Congratulation AshaDii, you deserve this.
    I have to say that with your new tiara you should expand your interventions in JF and participate in other active jukwaaz like Siasa, international and economics which will benefit from your posts.
    Wining against FaizaFoxy ni tuzo kubwa sana because she is also a woman of caracter who stands for what she believes in, for as long as she believes it is right. Bila shaka she deserves the second title
    Hongera!!!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF…

    Hapa jamvini tupo watu wa kila aina na namna… Hio inafanya hili shindano zima liangaliwe kwa kila aina na namna tofauti wa msimamo. Hata hivo what matters kwangu mim ni kwamba it means a lot, yaani saana tu…. kuweza kua nominated, kushindanishwa na a fellow woman I admire and Respect na hatimae kushinda.

    Nimebakisha Mwezi na week moja nifunge Mwaka mmoja hapa JF toka kujiunga, Ila I feel like it has always been a part of me hadi siamini kua a Year ago nilikua siijui wala kutokua member wa JF. Nimebahatika kuonana na member mmoja tu wa JF, Ila ni ajabu I feel like most of you are part of my life to the extent hata mtu akipotea saana jamvini baada ya mda najiuliza kama wapo salama for behind the Avatars we have private lives.

    Nataoa shukrani zangu kwa woote walohusika katika michakato yooote ya upande wa akina mama na baba. Natoa shukrani zangu kwa wale woote ambao wananikubali na kunipenda. Natoa shukrani zangu kwa Familia yangu yoote ya JF ikiongozwa na Sweetie. Natoa shukrani kwa wale wanaofanya hii Forum kua hapa ilipo kiutendaji ikiongozwa na Invisible na the crew. Natoa Shukrani kwa woote walopiga Kura na kuniwezesha kufika hapa. Natoa shukrani kwa Superman na kukupongeza kwa jitihada ya kusimamia zoezi zima. Na Finally natamka kua napokea taji ka mikono Miwili toka Kwa Marehemu Regia Mtema; Bahati ilioye ali insinuate katika post moja in a thread ya Super Man kua she proudly gives AshaDii the crown for She deserve to be WoY (LINK). Daima I will be humbled for that. Narudia…. ASANTENI SAAANA.

    With Love

    Pamoja Saana
    AshaDii.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]my big sisy(WoY, 2011)!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah.....mi nitamuongezea box la pipi!! Pongezi zake WoY!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hongera sana aunt wetu mpendwa. Ngoja nimtafute mwali tupange namna ya kusheherekea ushindi.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Accept my offer of Internet bundle in ur inbox just pm me ur network.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hongera sana AshaDii
    You deserve
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280

    Mkuu umekuwa mod siku hizi kumbe....
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera sana. WoY AshaDii. Unastahiki.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa ushindi huu nataraji yale madeni yetu tumesamehewa.
    Hongera dadaake, mawigi yatakukomaje?
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hongera WOY ASHADII, unaonaje ukitumia nafasi ulonayo kuwaombea wanawake wenzio waliokula ban kwa mods?
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kunywa kwanza maji baridiiiii!
     
Loading...