Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asha Rose Mingiro na Ruge Mutahaba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoto wa Kishua, Jan 28, 2012.

  1. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi kutakua na usalama kwa harakati za kukomboa wasanii ikiwa huyu mama ataingia madarakani? . Navyotambua huyu mama ana social life fulani na je uswahiba na kina Ruge haupo , ukizingatia Ruge anavyojua kujipendekeza.kwa mtizamo wangu kina Ruge watapeta kwa miaka 14 mingine ijayo.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    umetoka usingizini nn wewe? peleka upupu wako huko....
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kureview thread za miaka ya nyuma kwa kweli..
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbona unataka umshafue huyu Mama kwa kumgroup na hawa wacheza shoo? Huyu mama sidhani kama ana ukaribu na hawa jamaa!
    Angalia usije tumika vibaya yakhe!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikatoe Lock!
     
  6. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi Dr Masaburi kapotelea wapi vile!Ile kauli yake maarufu bado ina haja ya kuendelea kutumika.
     
  7. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Simchafui na sijawahi sikia kashfa yeyote kwa huyu mama , ila najiuliza hana ukaribu na hao wanao itwa wacheza show? , sababu wacheza show wako na ukaribu na kila mwenye nafasi ya maamuzi, nikiwa kama mdau wa burudani ninapenda kujua kama bado watapeta au ndio harakati zitatimiza .tusije sikia anafanyiwsa mapokezi makubwa na THT ndio watumbuizaji. Suala hili ni dogo sana kimtizamo nikubwa sana kwa future ya burudani ya musiki Tanzania
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ndio rais ajaye?
     
  9. n

    namimih Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Migiro kufanyiwa show na THT hiyo kitu rahisi sana, na kumbuka inaweza isiishie hapo kuna Clouds Fm Radio wanaweza kumwita kuongea naye pia kuna Clouds TV, nadhani hivyo vitu ni haki yao kama ambavyo ni haki ya chombo chochote cha habari au cha burudani, nimetaja hivyo vyombo vya habari nikiamini huwezi kuvitenganisha na Ruge, sasa basi, habari yote itarudi kwa Mama Asha Migiro mwenyewe kama ataamua kupendelea au kusaidia bila ya kufuata taratibu halali za nchi, nadhani hapo ndiyo tatizo linaweza kuwepo, ndugu yangu wala usihofu JF ipo watu wataona na watachambua kama wanavyochambuliwa wengine, Ila kama hata huyo Mama atafanya mchezo mchafu basi ujue hiyo itathibitisha kuwa mchawi wa Watanzania amekufa kabla ya Uhuru. Ni mawazo tu.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    nani atampa huyu mama.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi uchaguzi wa RAHISI ni lini?
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Antivirus watamshughulikia!vinega wa ukweli.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    washasema rais hawezi kutoka kaskazini
    mm pia wa kaskazini.
    kwa hivo kina lowassa,sumaye dr slaa(najua hapa mtanikwida),dr rose nk hawaqualify kwa kigezo hicho
    huo ni msemo wa magamba.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mkuu unataka kutuambia mtajipendekeze kwa huyu waziri mkuu wa kwanza wa kike maana hawezi kuwa raisi kwa mtazamo wako...
     
  15. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Ruge ni nani? Nani kasema Asha Rose ataingia madarakani? Amevurunda United Nations amefukuzwa,she will soon join the ranks of the unemployed.
     
  16. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Walikuwepo kina mama wa Kiscandinanvia kule UN wamemkamia,wanataka aachie ngazi;wanatamba kazi zote anazofanya UN wao wanaweza kufanya,au hata zaidi ya yeye.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    He!Unamaanisha huko AMEBORONGA?
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopata mama hajaboronga ila kaamua kupumzika ili kuendeleza ndoto zake mpya.Atakua NY kwa muda wa miezi sitakumsubiri mwanae amalize shule.
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akome kuja uku, asije akaendeleza yale maushuzi ya zamu ya jinsia nyingine. Mila nyingi za tz haziruhusu mwanamke kuwaongoza wanaume. Viva dk wa ukwel. Pipooo!!
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani term ijayo kutakuwa na marais wawili? Huku migiro huku edward defao
     
Loading...