Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asha Migiro hatulii NY?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Oct 22, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]

    Nashangaa kumwona Naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Mheshimiwa Asha Migiro akiwa Tanzania na kutembelea Ikulu, sijajua kazi yake inamruhuku kurudi likizo kila mwezi Tanzania au Umoja wa mataifa una vipa umbele vya pekee kumtuma Naibu Katibu Mkuu wake kuja Tanzania? Au anaandaliwa kwa jambo jingine muhimu siku za usoni hapa nchini? Wiki alikuwepo Tanzania na kuonana na Mkulu kama picha inavyoonyesha.

    Tusome source hii tuliyoletewa na mdau

    Bofya hapa: Inner City Press: Investigative Reporting from the United Nations

    [FONT='Times New Roman', serif]
    UNITED NATIONS, August 9 -- With the UN's two top officials both out of New York, their spokespeople are having trouble
    [/FONT]explaining what they are doing.
    Secretary General Ban Ki-moon is in South Korea, while Deputy Secretary General Asha-Rose Migiro is listed on "official travel" from July 18 to August 16. Yet despite two requests from Inner City Press for an explanation of this "official" travel, not a single official UN act has been described. Nor does Ban's spokesperson's office, when asked, seem to know what Ban is doing in his native South Korea. On August 9, Inner City Press asked Ban's acting deputy spokesman Farhan Haq about one of Ban's actions while away:

     
  2. k

    kuzou JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fanya utengeneze mtandao mama mkulu bado hana mtu wa uhakika
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Anarudi Bongo for good mwezi Desemba. Jitayarisheni kuyashuhudia matayarisho ya 2015.
     
  4. D

    Dotori JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nami nimeliona hilo. Safari za TZ zimekuwa nyingi
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijana wa CDM wameanza kupaka matope
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Anaandaa mazingira ya 2015
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Na wapinzani wake ndani ya CCM...
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sio zambi kurudi tanzania si kwao,kuna zambi gani utu kuja kwao
     
  9. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwacheni huyu ndy jamaa atatorokea makundi japo dhana ya dini itakuwa imefanikiwa
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nini hasa cha kujivunia alichokifanya pale UN? Naona anapigwa promo ya nguvu kweli!
     
  11. Saeedgenius

    Saeedgenius Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wacheni wivu kwani akirudi kujiandaa na 2015 kuna tatizo gani. Kila kitu maandalizi mwacheni mama wa watu. Mwisho wa siku sisi ndio waamuzi kumpa tunayemtaka. atoke cdm, sisiem, t elpi au kokote kule.
     
  12. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya watu wanamatatizo sana,unapaswa kujua kinamleta nini(kama uko unapenda kujua anayoyafanya yote ktk maisha yake na safari zake) cyo kuhic na kudhani,huu ugonjwa wa kuhic na kudhani unatutafuna sana waTZ,TZ ni kwao anahaki zote zakufika,na ni katibu wa UN yupo kazini,kuja kwake TZ wewe kunakudhuru nini kwani?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zambi=dhambi!
     
  14. D

    Dotori JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Suala la urais linaweza kuwa gumu kwa vigezo vya jinsia na dini. Kwa taratibu zisizo rasmi Rais ajaye anatarajiwa awe mkristu na ikiwezekana kutoka ZnZ.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kuja Nyumbani si kosa.
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HIVI VIATU VYA MKUU NDIO VILE ALIVYOLETEWA NA WAARABU WA KEMPINSKI AU??MAANA VIMEPINDA KIAINA.MKUU UZA NA ILE NYUMBA PALE KIGAMBONI WAKULETEE VIATU VINGINE ha;;
     
  17. T

    T.K JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mona kama viatu tofauti....Cha kushoto si cha kufunga na kamba na cha kulia ni kama vile cha kufunga na kamba, au hii computer yangu ndo imechanganya picha?
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbio za uraisi hizo,na hajue hapati ng'o watanzania sio wajinga namna hiyo.........
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata watalaani yeyote atakayemchafua huyu mama.
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anajitahidi kutengeneza mazingira mazuri kwa ajili ya 2025. Subiri na yeye amwagiwe Pollonium ndiyo atapata akili kuwa ikulu haikimbiliwi.
     
Loading...