Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asha Abdallah yupo India kutibiwa mguu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Feb 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Katibu wa Organizesheni wa Chama cha Mapinduzi (CCM) yupo India kutibiwa mguu. Akiwa amekula pozi na wauguzi wa hospitali ya Miot nchini India.
     
  2. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fisadi mdogo
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa Dr. Baki pale Kibaha asingeweza kutibiwa?
    Baadae hata mtu akiumwa kucha atakuwa anakimbilia India.
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo walewale... yeye mguu anakimbilia India. Wananchi wanakufa...halafu eti katibu wa organai.. ya ccm.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hee huyu kakimbilia MIOT KUMBE KUNA MIOT NILIJUA APPOLO PEKEYAKE
     
  6. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana mambo ya mgomo wa madaktari hayawahusu! Kwao taarifa za mgomo,
    zinaingia katika sikio moja, na kutokea sikio jingine! Hospitali zao ziko India! Walalahoi
    watajijua!
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na huyu pia fisadi?.. Sijawahi kumsikia.
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mkuu ni mguu mmoja tu huo umempeleka "In-dia"!!!siyo miguu!!!jamani hawa madaktari wetu wasingeweza kumtibu hata huo mguu mmoja!!!
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo nani huyo?
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wao migomo wanaisoma tu kwenye net. Kuijadili hawataki.

    Na First Aid Fanyiweni India basi
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pengine amejikwaa tu imekuwa neno!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nani anamlipia?
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Serikali ya Mapinduzi!! Huyu ni wa Zenj bwana sio mbara!!
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ivi kweli jaman mguu hata Profesa maji marefu angeshndwa kumtibu uyu dada? kweli nch ya walevi hii
     
  15. P

    Percival JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Naona watu wengi wanakenda nje kwa matibabu ya kulipia kwa hesabu ya serikali. Hili ni jambo zuri pia sababu kumtibu mtu ni moja ya sifa za ubinaadamu. Ni naomba kufahamishwa:
    1) Je ni watu gani wanastahiki hii huduma ? ( vigezo )
    2) Je ni madktari wa serikali ndio wana pendekeza mtu apelekwe nje kwa sababu matibabu hayapatikani nchini ?
    3) Kuna kiwango cha haya matibabu ?

    asanteni
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,225
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    Ukiona mtu anakwenda kutibiwa nje ujuwe madaktari uchwara wa hapa wameshindwa.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    safari ni safari...,
    iwe kwa miguu...,
    ama kwa basi...,
    safari ni safari...,
    kiangazi au masika...,
    safari ni safari...,
    baiskeli au daladala,
    safari ni safari...
    Lo looh looh loh looh...
    Lo looh lo looh,
    safari ni safari!
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    futa kauli gamba wewe. Madaktari wetu ni majembe
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,031
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kaseme hivyo botswana kama hawajakunaniiihiiii mpaka uk wapo na wanaheshimika ila sikushangai kwa kuwa wewe ni gamba huwezi kuona umuhimu wa ma doctor wa tz since bwana zako hawazitumii ila kwenye kutetea huduma za afya huwa unatumwa wewe kubwatuka.kuwa serikali ya chama chako imeweza na inasonga mbele leo unakuja kwa mlango mwingine ooh madaktari ovyo. Elewa kuwa hata mvuvi makini kiasi gani hataweza kuonyesha umahiri wake nchi kavu
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
Loading...