Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

asfiwae Bwana haya tena Famlia yangu hiyo mnasemaje?Wakuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Picha Iliyowaingizia Dola 250,000

    [​IMG]

    Picha waliyopiga pamoja na watoto wao wachanga sita na kisha kuiweka kwenye mtandao wa Facebook imeifanya familia ya Rozonno na mkewe Mia McGhee ya nchini Marekani kujiingizia kiasi cha dola 250,000 zaidi ya Tsh Milioni 325.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu!

    Hawajasema wa Kiume ni wangapi na wa Kike ni wangapi?

    Hakika MUNGU ni mweza wa yote!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nusu kwa nusu wanawake ni 3 na wanaume ni 3 mkuu. Asifiwe Bwana Mwenyeezi Mungu Haleluya
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Amen!

    Hakika anaweza!
    Ingekuwa ni hapa Bongo ingekuwa ni majuto.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kwanini ingelikuwa hapo bongo ni majuto? Si nyinyi ndugu zangu mngenisaidia wana Jamii forums?
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli sehemu zingine fedha zipo nje nje, hapa kwetu ni maajabu mangapi yapo na watu hawapewi hela?

    Kwa mfano kuwa na rais asiyejua kwa nini nchi yake ni maskini, si maajabu hayo?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa jamiiforums hakika watakusaidia lakini serikali legelege kama tunayoitazama leo,
    Nakwambia ungekuwa umeingia choo isiyo na jina,,,,,,,,,,,,,,,,,,.,,!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Eti leo amepewa TUZO hapo Ethiophia!
    Yani huu mzigo sijui tutautua lini.

    MUNGU akatujalie tu!
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukiweza uje utuletee walivyo kwa sasa!!
    Hiyo nyumba itakuwa ni vurugu mtindo mmoja hadi waje wakue!! kaaaazi mno!
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    He amepewa tuzo ya nini tena?
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ndio mpangaji wallahi hupati nyumba uswahilini
     
  13. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Labda ile ya Rais pekee Barani Afrika asiyejua sababu gani wananchi wake ni Masikini.
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona wamewalaza dizaini ya tumpwi?
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Iitabidi uwe na bakora ya kuwachapa ikiwa nyumba ina vurugu nikiwaleta utanisaidia kuwalea watoto?[/QUOTE]

    Ndugu yangu nsikudanganye, itabidi mie na mke wangu tuchukue likizo hadi waje wafikishe miaka mitatu!

    Lakini peke yako! iabidi wakianza kutambaa... uwe unawafunga kamba miguuni! na wewe unajifunga ili wakianza kusambaa ustuke la sivyo! Utaokoka...!
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wakisambaa ndani, utalia ! huyu anakojolea koroboi, huyu anakuvuta ndevu, huyu anakimbia sana,mwingine anaimba kwa sauti kubwa! wawili wameshikiana visu!!! naogopa!
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa nimeingia toilet ya wafisadi au siyo Mkuu?
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kabisa Mkubwa!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kapewa tuzo ya kutokomeza malaria Africa

    Kilichonishangaza ni jinsi hawa mapapa wanavyojineemesha kwa ajili ya Waafrica wenzio kwa kudanganywa na ngozi nyeupe.

    Chandalua yenyewe ni madhara tupu

    Eti unaweza kukaa miaka 5 bila ya kuweka dawa yoyote na bila ya madhara,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hili nina hofu nayo sana,,,,,,yani inanisumbua kichwa vibaya kabisa.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAHAHAAAAA watoto wametulia tuliiiiiiiiiiiii
     
Loading...