Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asemavyo Zitto ndani ya facebook

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Dec 16, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Zitto's Profile · Zitto's Wall
    [​IMG]Zitto Kabwe
    Mjadala unaoendelea JamiiForums:Kwa nini zito kajitoa kwenye facebook?


    [​IMG]News Alert: Kwa nini zito kajitoa kwenye facebook?
    www.jamiiforums.comW



    3 hours ago · LikeUnlike · Comment · Share


    • Mwesiga Kyaruzi likes this.
      • [​IMG]Bakari Mnali Mbona mi nakuona sasa3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Zitto Kabwe they are misleading the public3 hours ago · LikeUnlike · 7 peopleLoading...

      • [​IMG]Mary Misoji Nzungu Ng'oboko hivi kuwepo au kutokuepo Face book si ni hiari ya mtu? Au kuna mahali au sheria inakulazimisha uwemo facebook?3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Arthur Ngasani mh! sasa mbona hata hilo swali lako tumelipata kupitia humu!3 hours ago · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Carol Magessa Hata mm nimeshangaa sana,ilibidi nirudi hapa kukucheck naona upo!3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Ntukula Boaz zito achana na ******* hao.mbona upo3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Eddy Banyenza hafu wamezidi kunijazia mail box yangu..... pole sana kaka...3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Kerry Kerwin May be they had a fake dude who impersonate ur nama kaka3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Lee Salim wamefulia hao, tujenge hoja za msingi na kuepusha uongo uliojaaa uzandiki na fitna. jamii forum imejaa vijana wenye elimu na uwezo mkubwa wa kufikiri ila kwa mwendo huu munapotosha umma na kutoa imani yenu kwa watanzania kama munadhamira ya dhati kwa maendeleo ya taifa au ndio ububusa wenyewe huu, kufuata upepo tu bila kutafakari?3 hours ago · LikeUnlike · 1 personRehema Omar Isango likes this.

      • [​IMG]Arthur Ngasani huyo aliyeripoti hiyo mada atakuwa umemuondoa labda kwenye orodha ya marafiki ndo maana anakutafuta hakupati sasa kaona aropoke kuwa umejitoa, anawapotezea muda tu wenziye huo muda wa kujadili hoja yake wangetumia kufanya mambo mengine ya msingi3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Joseph Nondi si unajua jamiiforum bila kupost anythng about zitto per day wanaona kama siku haitaenda..3 hours ago · LikeUnlike · 2 peopleLoading...

      • [​IMG]Abel Kaseko wanatumia nguvu nyingi...3 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Mikah Kobole Ndio tulivyo wa Tz,kwa habari za kuzusha,yote ni kwa ajili ya ugumu wa maisha,mtu anakurupuka cha kuandika bila kufikiria.na jinsi ya kufanya hili habari isomwe kama njungu.3 hours ago via Facebook Mobile · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Mohamed Arfi niwehu3 hours ago via Facebook Mobile · LikeUnlike

      • [​IMG]Khaled Masondore Great Thinkers wamekosa la kujadili...nxt2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Dennis Luambano jamiiforums..shit, achana nao..2 hours ago · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Sadallah Sadallah Nowadays if u wanna draw public attention,make sure ZITTO KABWE is yo topic!2 hours ago via Facebook Mobile · LikeUnlike

      • [​IMG]Mwesiga Kyaruzi Hata ukijitoa inawahusu nini, wengi wao hata sio wapiga kura wako. Lakini wengi tunafahamu Jamii Forum ni PR wing ya Chadema.2 hours ago · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Mwasakafyuka Samson labda wanamaanisha Zito mwingine, yupo dogo mmoja anaitwa Zito, watu wengi hujiunganisha nae wakijua ni Zito huyu wa Kigoma .2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Mwasakafyuka Samson ama Jamaa ulimblock, kwahiyo hakuoni ndio maana2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Fredy 'Tayasar' Mizambwa Kuna watu wamekalia kuchunguza maisha ya watu na kukurupuka na info zisizo na uhakika, mara nyingi ni majobless2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Mwasakafyuka Samson Mizambwa , hizo ndo gharama za kua maarufu, si kitu cha ajabu hata kidogo katika dunia ya Utandawazi.2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Fungo Augustus kama amejitoa aliyepost hapa ni nani au sio zitto? Vitu vingine havina tija2 hours ago via Facebook Mobile · LikeUnlike

      • [​IMG]Ambokile Mwangolombe Shame on them.2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Nyaki Emanuel wachukulie poa mkubwa,u have to settle ua mind 1st,then endelea kuwatumikia.2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Bimbona Kyamani That reflects the kind of Media we have in TZ most of them reports the ideas of their owners or Editors.etc2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Hassan Abbas Nafanya academic paper kuhusu athari za utandawazi katika mawasiliano...huu ni ushuhuda tosha wa namna wanadamu walivyorahisishiwa maisha kwa gunduzi za njia za kisasa za mawasiliano badala yake hawanufaiki kwa mambo ya maana isipokuwa umbea, unafiki na kutajataja tu watu majina hovyo.2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Kabeby BintiMushi no comment2 hours ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Hassan Abbas ‎@Fungo et al msomi mmoja adhimu Prof. Nyamjoh kwa masikitiko ametafiti jinsi ambavyo waafrika hawatanufaika na information super highway..wakati ulaya wanautumia kusaka habari za maendeleo na maisha yao kuboreka zaidi sisi tunasaka habari za watu..kutaka kujua nani kasema nini yuko wapi na anafanya nini..umbea mwingiiii....labda kwa sababu niko Mbeya now neno umbeya limenikaa sana ninapoliangalia suala la mjadala huu ha ha ha.about an hour ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Haidar Chamshama Jamii forums ni sawa na Ze utamu tu siku hizi, heshima yao imeshuka sana kwa akili ya baadhi ya members wajinga na wapumbavu, ukiona mada wanazojadili ni kinyaa kitupu. Hata Jay dee alishawahi kuwapaka kwa uzushi waoabout an hour ago · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Idris S Mkindi UKIONA WATU WANAKUJADILI SAANA BASI UJUE KWA NJIA MOJA AMA NYINGINE WANAKUKUBALIabout an hour ago · LikeUnlike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Daniel Lema Maajabu hayaishi duniani!Na ukiona hivi ujue watua hawana jambo la kujadili.Empty minds...about an hour ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Lee Buchwa ‎@Boaz, hisia hazipelekwi na matusi, toa hoja57 minutes ago · LikeUnlike

      • [​IMG]Dennis Amos This is a major BS....my advise to you Zitto is to lay low and stop this habit of wanting to be on the news everyday. Respect is earned and not deserved. They are selling newspapers using your name and internal conflict that is going on withinn Chadema. Folks need to work and be innovative to improve their life instead of focusing on stupid rumors. Zitto remember a smoking gun can reveal a mushroom cloud. Also rememember what Mwl Nyerere said "umaskini wa mawazo ni umaskini mkubwa kupita wote kabisa".52 minutes ago · UnlikeLike · 1 personLoading...

      • [​IMG]Godfrey Antony Ameishapata pigo la kisiasa na comments zake zote hazipati support, na asilimia kubwa ya wapiganaji wa ukweli wamempotezea thts'why kajitoa22 minutes ago via Facebook Mobile · LikeUnlike

      • [​IMG]Haidar Chamshama Godfrey umedandia gari kwa mbele...20 minutes ago · Like

     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Zitto hayo. Jinsi Jamii forums inavyoonekana nje?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zito akitoa jambo hapa JF na kuleweka kwenye FB page yake anaonekana anaanzisha uaduai. na sisi wana JF ambao tunatoa vitu kwenye page yake na kuvileta hapa tuonekane tunafanya nini?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimebadilisha. Na hapo wasemaje?
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii wank-fest ya Zitto bado inaendelea tu? SMH!!
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF imekuwa kama sehemu ya umbea sio sehemu ya kutoa hoja, Kazi za hapa Jf ni udakudaku, uongo na kuzungumzia mambo yasiokuwa na maana yoyote kwani hata Administrator wa JF kazi yake ni kufungia account za watu wanaopingana na JF. JF kuwe watu wenye busara kwa kukubali kukosolewa msifikiri kila wakati mpo right, mtafikiri hamkwenda shule. Na wewe Admin wa JF kama huna kazi sema tukutafutie kazi maana mda wote upo kwenye site kufingia account zinazokosoa JF. Kama unataka kazi chagua kati ya hizi halafu unitumie mail tupanga siku gani uje kwenye Interview

    Recruiter:Sungura Mjanja IT LtdUpdated on:2010-12-15 11:38:45Date :ContractPermanentLocation:ArushaAvailable:January 2011Category:Information Technology Offer:Neg

    Introduction

    Timely and effective response to escalated queries and problems through the receipt and logging of problems and the co-ordination of rapid and appropriate responses advanced problem resolution for systems and provide telephonic support on products.


    Minimum Requirements
    Technical qualification in Remote desktop, networking and/or database;
    12 Months SQL or Scripting experience;
    2 - 3 Years Conveyancing experience.



    Job Specification
    Understand all Law Property Products and the systems used to support and diagnose them; Respond according to the SLA's defined per product on email, telephone and ticket system, either through resolution or escalation of problems;
    Work well with colleagues in Tech Support, IT Developers, Analysts and Call Centre
    Train Call Centre resources in tool usage for problem resolution;
    Respond in a professional manner at all times with clients and users of Law Systems.

    If you do not receive a response within two weeks, presume your application was unsuccessful.




    JOB-2
    Introduction
    SQL Data Analyst

    Offer: Negotiable

    Dar es Salaam
    Our client an international company with over 1500 employees and which operates throughout the US, Dubai, and all across Europe is looking for SQL Data Analysts to join their IT team


    Minimum Requirements
    We are looking for your 3 years+ relevant university or technikon qualification.
    2 years+ relevant experience
    Experience with the following is essential:
    Microsoft Windows server environments and networking.
    AIX / Linux knowledge is an advantage.
    OS command line utilities and scripting.
    TCP/IP. Network tracing / sniffing experience is an advantage.
    Knowledge of routers and firewalls.Using tools like Windows Performance Monitor.
    Good knowledge of different hardware platforms and server technologies like RAID and SANs.
    Exposure to 24/7/365 or "99.999%" uptime environments an advantage.
    Databases Knowledge of SQL Server 2000 and 2005 database administration.
    DB2 knowledge is an advantage.
    T SQL scripting: querying and updating databases.
    Using tools like SQL Profiler.
    Development Any development experience is an advantage (Java knowledge in particular).Experience in report writing and other written deliverables.
    Experience in application support.
    Experience in a strict SLA environment.

    Email your cv to mzalendo80@gmail.com
    and dont forget: If you do not receive a response within two weeks, presume your application was unsuccessful.:whoo:
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesahau kukuambia Admin wa JF kuwa mimi mwenye nimebobea kwenye IT nipo Siemens
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ungepeleka kwenye jukwaa la matangazo ya kazi ebo!!
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwenye kosa mtu aliyeleta post kwamba zito kajitoa facebook na hata kama kajitoa intuhusu nini si maamuzi yake?
     
Loading...