Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asemavyo Dokta Lweitama kuhusu magamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Apr 2, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara zote huyu mzee hujiita mwana ccm aliyekufa. Huwa simwelewi.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    [h=1]Arumeru: Dr Lwaitama Ana Haya Ya Kusema…[/h] By admin on April 2, 2012 in home
    [​IMG]
    Ndugu Mjengwa,

    Ushauri wako kwa CCM hii ya makuadi wa soko huria na wapenda kusifiwa hata wanapokuwa hawana walilolifanya linalostahili kusifiwa si sahihi kwa maoni yangu. CCM ya leo wala haistahili kupewa ushauri wako wa eti: "CCM ya sasa inapaswa kupanga mikakati ya kuendelea kuongoza dola huku ikishirikiana hata na wapinzani. Ingawa hata huo ni mtihani mgumu wenye kukihitaji chama hicho kuwa na watu makini zaidi badala ya waendekeza fitina na majungu.



    " Hii CCM ya leo ni CCM ya viongozi wanaofikiria kujilimbikizia mali kupita kiasi kwa kutumia mgongo wa kushika dola pekee au na wapinzania walio walafi kama wao na ambao watakubali kutawaliwa na CCM milele. Ushauri unatoa ni hatari kwani si ushauri wa kidemokrasia. Wananchi ndio wanapaswa kupanga nani awatawale si eti "CCM ya sasa inapaswa kupanga mikakati ya kuendelea kuongoza dola huku ikishirikiana hata na wapinzani."


    Yale yale yaliyopangwa gizani Zanzibar na watu wawili ya kugawana madaraka viongozi chama tawala na cha upinzani na kuzalisha vyeo lukuki vya umakamu wa Rais na gharama zake zinabebwa na watu masikini...Kwani cheo cha Waziri Kiongozi na Naibu Waziri Kiongozi vingekuwa na ubaya gani? Leo Tanzania ina Rais 2 na Makamu wa Rais wa 3 na ikianzishwa serikali ya Tanganyika basi tunaweza tukajikuta tunao labda wa Rais 3 na Makamu wa Rais 5 eti? Natumaini huo sio mmoja wa "mikakati ya kuendelea kuongoza dola huku ikishirikiana hata na wapinzani"!!!!


    Hapana!!! CCM kinaitaji kuondolewa madarakani haraka iwezekanavyo kama walivyoonyesha njia watu wa Arumeru. Kikae upinzani nachenyewe na pale wakifurunda Chadema basi Watanzania wawapunzishe na wao na wawarudishe CCM. Huo ndi mfumo wa vyama vingi, Ndugu Mjengwa!. Wanasiasa wanakuwa wanyenyekevu kwa wapinga kura kwa vile wanajua watapunzishwa mara moja wakizembea katika uongozi. CCM iliyoongozwa na kauli za Mheshimiwa Mkapa na Mbunge Lusinde kule Arumeru ilistahili kubwagwa na kuangukia pua na wapiga kura makini maana ilijaa majigambo ya kijinga na kauli za kipuuzi za watu waliolewa madaraka kutokana na chama chao kutawala kwa nusu karne.Tusaidiane


    Mjengwa. Mimi siku hiyo CCM itakapoondolewa madarakani na kuwa chama cha upinzani nitafufua uanachama wangu wa chama hiki kilichokuwa chenye mwelekeo wa kijamaa na kizalendo enzi za Mwalimu Nyerere pamoja na mapungufu yake ya enzi hizo katika nyanja za haki za binadamu na uhuru wa vyombo vya habari. Tanzania inaitaji vyama vikuu viwili makini na vya kizalendo, kimoja chenye kuegemea ujamaa ( CCM) na kingine kuegemea ubepari ( Chadema), lakini vyote vya vikiogozwa na watu wanyenyekevu walio tayari kuwa kwenye upinzani kura za wananchi zikiitaji hivyo.
    Mwl. Lwaitama
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe angalia tu, kulia kwake kuna chupa ya maji ya uhai, bei sh. 400. hakuna glass, anabwia kama dafu. kushoto kuna kiti cha plastiki hakina hata sponji. bado humuelewi tu?
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mwanaccm aliyekufa inamaanisha kuwa ni mwanachama mwenye kadi ya uanachama asiyelipa ada za kila mwaka za uanachama, siku akilipa anakuwa mwanachama hai
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Yani ni mwana CCM asiyeshiriki jambo lolote la kujenga chama chake kwa kuamini kuwa chama hichi ni chama kinachostahili kuadhibiwa kwa kuondoshwa madarakani. Umeelewa??
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni msema kweli huyu bwana!
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    namkubali sana huyu mzee ni mzee mwenye maono kwa nini huyu bwana BWM hataki kujifunza kutoka kwa hawa wazee?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anawaita 'wasomi uchwara'
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hebu wampe kipindi kwenye TV wiki hii atupe raha ya uchambuzi.
     
  11. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dr. AL umenena, laiti na wenzako kama Bana wangekuwa na mtizamo huo ndani ya CCM basi tungefikia kile kilele cha demokrasia tunayoitaka hapa Tanzania kwa kasi sana.

    Lakin kutokana na ugumu wao wa kukubali mabadiliko na ufinyu wao wa mawazo au kujipendeza kwa watawala ndio maana hali ipo kama ilivyo sasa. Hata hivyo pamoja na hayo bado tumejaaliwa viongozi makini, wabunifu na wanyenyevu ndani ya chadema wanaojua kucheza na hali hii hii mpaka kieleweke na kwa sasa wamekuja na program ya M4C. Kama program hii itafanikiwa vizuri, na lazima ifanikiwe basi tutegemee mabadiliko kwa kasi ya tsunami kwan tunachotaka kwa sasa ni elimu ya uraia ili wananchi wajue nguvu sahihi waliyonayo. Wengi tulishachoka zamani sana
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    sasa usichoelewa ni nini?? manake ye si mwana ccm..we nawe ujinga umekutawala kama lusinde..mpssxxyyy
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rweitama ninavyo
    mfaham c mwana
    ccm, anajua mambo
    sana ya siasa
    kwa kweli ni
    mwana chadema
    asiyependa kujio
    nyesha. Nampenda
    sana ni mchambuzi
    mahiri sana.
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huyu mzee namkubali..ana bichwa baya lakini lina akili..sio wandengereko mlio wapa nchi wenye vichwa vya duara lakini wanakenua kuonyesha dentition zao kwakua kijiji na familia yote wana minjino mibaya..hovyooo..
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Na si ada tu...hata michango ya hoja,uhudhuriaji mikutano na upigaji kura
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siamini kama
    kuna msomi
    anaweza kuipenda
    ccm kwa moyo
    wake wote.
    Labda awe na akili
    ya ''MAITI''
     
  17. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio rahisi kujua kama ana glass kwa sababu ya kukingwa na maua ya hao Wairani! Dr. Lwaitama ana hoja hapo. Achana na mapungufu yake kama binadamu!
     
  18. fanson

    fanson Senior Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni moja ya wazee wachache wanaotakia mema watoto,vijana wao na wao wenyewe,we mfano mzuri L..
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina hakika hata Mwl Nyerere angekua hai angekua mfuasi wa C.D.M
     
Loading...