Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aseeeeee eti ndio nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ney kush, Mar 5, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Za week end wanajamii.. NAOMBA NIULIZE MSICHANA AU MVULANA ANAPOSEMA MPENZI WAKE ANA MAPENZI YA KITOTO NDO ANAMAANISHA NINI?
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anamaanisha mapnz yako bado ni ya kivulana au kisichana!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anataka wanacheze baba na mama mchana
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    swali mengine magumu...
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya kitoto ina tafsiri pana sana lakini kwa ufupi kama mpenzi wako anapenda sana kila mnapotembea mshikane mikono na matendo yanayoshabihiana na hayo ya kujionyesha onyesha kama dalili ya kupendwa sana basi unaweza anapenda mapenzi ya kitoto.

    Watoto wanapenda sana kufanya mambo yao kwa shoo. Ni mtazamo wangu.
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa nini?.kama mtu anavyozaliwa na anakua na mapenzi ndo hivyohivyo.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    ngoja waje wakuu wenye hiyo taaluma watakujibu.
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani we underground kwake kinoma ktk swala zima la kimapenzi
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Aiseeeeeeeeee
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    kwa msichana akikuambia una mapenzi ya kitoto
    probably inahusu na masuala ya kutomjali kimahitaji....

    mapenzi ya kitoto ni yale ambayo mwisho wa siku kila mtu anarudi kwa wazazi wake
    kwa mahitaji ya msingi.....
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mambo vipi a9?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yap! that's why you are the king of MMU anaebisha akajinyonge..
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah! nimekupenda bure shost :poa
     
  14. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    KWA UPANDE WANGU HILI LIKO TOFAUTI SANA NA SIWEZI KUSEMA WALA KUAMINI KWAMBA MKITEMBEA MMESHIKANA MIKONO AU KUWA NA MAPENZI YA WAZI (HUJIONESHA) NI MAPENZI YA KITOTO ILI MRADI TU KWAMBA HATA NYUMBANI MNA MAPENZI YA DHATI BASI KUJIONESHA NI ISHARA YA UAMINIFU NA UPENDO WA DHATI KWA MPENZI WAKO NA TENA NI ISHARA YA KWAMBA UKO NAYE NA UMERIDHIKA KUWA NAYE KWA LOLOTE.

    Mapenzi ya kitoto kwa mtizamo wangu sana sana ni kile kijitabia cha wasichana kutokuwa wazi kwa wapenzi wao. Mf. Hawezi kumwambia mpenziwe kwamba anamhitaji kimapenzi, na hata kama mpenzi wake (Mwanaume) akimtaka kimapenzi ni hadi amlazimishe (nataka-sitaki) au afanye kumbaka hata kama wamezoeana vip always hadi alazimishwe na akilazimishwa huwa anam---ga--ia tu. HAYA NI MAPENZI YA KITOTO NA SOMETIMES MSICHANA ANAJIFANYA ANAAIBUUUUUUUUUUUUUU...KUMBE!!!!!!!!!!! ......................
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    your right:poa
     
  16. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    kila saa unataka kunyonya, au nimekosa?
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi wa afya sijui ww
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanx me too
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna mambo ya msingi unatakiwa ufanye unapokua nae...HAUFANYI
    yasiyo ya msingi km kuzurura mlimani city pamoja...NDIO UNAFANYA.
    mazungumzo yako hayana FUTURE..
    unazungumza porojo hazina steki...mifupa tupuu...
    ni pana sana kwa kweli...kila mtu atupie kidogo kidogo utaelewa..
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    you are right
     
Loading...