Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ASAS anunua kituo cha mabasi Iringa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyamgluu, Feb 7, 2011.

  1. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni tetesi!!!!
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source plz? au ni TETESI?
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mkuu tunaomba source. nilipita sehemu sehemu nikasikia watu wanalalamika kuhusu kituo cha mabasi miomboni, ila sikujua kama jamaa kanunua!!
    Kama kweli Ile sehemu ilikua ni kiwanja cha mtu binafsi iweje Serikali ijenge Stendi pale?
     
  4. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    NI TETESI!! Sources zingine zinakataa. Ngojanifanye upelelezi kwanza. Ni watu kutoka iringa wananijuza!
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Huu ni uvumi. Habari hizi ni za uwongo na hakuna kitu kama hicho. J'3 Mayor alikanusha vikali habari hii na kusema kwamba hizi ni mbinu za baadhi ya watu kutaka kuwachonganishawananchi na serikali yao.
     
Loading...