Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni wanaigunga kwa kutuletea ulaji Pugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HGYTXK, Oct 9, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo mtaani kwetu Pugu kajiungeni kulikuwa na sherehe ya kumpongeza Dr. Dalali Kafumu kwa kuchaguliwa kuwa mbuge wa Igunga.Huku ndio nyumbani kwake hivyo mavumba ya posho ndiko yatakotumika,poleni wanaigunga kwa kuambulia pombe,mahindi na tindikali,sisi twala.
    Pokeeni asante yangu.
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lol wajinga ndo waliwao! Zile stimu za pombe zimekata,helicopter zizokuwa zinarandaranda angan zimepotea wamebaki kama marehemu akishazikwa..lakin atawakumbuka katika maombi
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia wakati wa kampeni jamaa alienda na maji yake kuonesha kuwa sio mwenzao. Ila kesi akishindwa wanaigunga watakuwa na nafasi nyingine yakurekebisha makosa.
     
  4. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yule ni dalali wao! sio mwakilishi, rungu alilokuwa anataka amelipata, siku wanastuka watakuwa wamechelewa.
     
  5. Y

    Yussuph idrissa Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli kabisa!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    na baado
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mkuu unasema mmekula mpunga Pugu? Kweli CCM mwisho wa njia hakika duh .Haya enjoy mkuu
     
  8. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kula Baata tu Mkuu mana siku zote wajinga ndio waliwao jana Manzese Mapokezi leo Pugu Mpunga. Igunga wanakula vumbi wakome na ukata wao mana ni wagumu kuelewa!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuwaonea huruma watu wasiojua dhamani zao. Na bado watasota sana.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kusema ukweli... Igunga hawastahili huruma yyte... Sijui walitegemea nini kutoka kwa rage, mkapa, kigwangallah, na wale walevi na mafuska wa night moves
     
  11. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sidhan kama ni haki kuwabeza wana igunga kwa kuwa tu wameipa ubunge CCM. Wanaigunga wanatakiwa kupongezwa na kutiwa moyo kwa mapinduzi makubwa waliyofanya, kwan wameishusha CCM kutoka 72% okt 2010 hadi 50.5% sept 2011. Je, huu si ushindi? Achen uchangiaji wa kitoto ulojaa pumba tupu. Great thinker always think critically.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    kaumza, nilidhani ccm walipata 49%? ama nimekariri matokeo rasmi aliyotoa nape? ngoja waipate fresh kwanza,hawajui kusoma hata picha hawakuielewa? na ningekua na mzazi kule hata krismas siendi,acheue mpunga usiokuwa na nyama wa ccm aliokula wakati wa uchaguzi!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    critical thinking does not mean incremental thinking!!! NEVER
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Saa hizi wana Igunga wamebaki juani tena, siasa bwana!!
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwana igunga wanajamii sasa huo ni uzumbukuku,hivi ni nani alowambieni kua tunategemea chakula toka kwa mbunge?eti pugu tunakula so what?sisi kazi yetu ilikua kuchagua mbunge na tumemchangua,tulijitahidi sana kupiga kulele ili tumpata mbunge tunae mtaka lakin ilishdikana sasa mtu tena wa chadema anapo nyanyua kinywa nakutulaumu wanaigunga, nakosa iman kabisa,mtoto ajawahi kwenda shule unampeleka shule moja kwa moja anafanya mtihani wa darasa la nne anakua wakumi bado unamtandika viboko eti kafeli,kweli? ulitaka afaulu kwa kiwango gani?na kwa elimu gani ulompatia?pungu kuleni wali na masense kuleni wali ndo sisiem wote walivo kwani hata dr mwakyembe atujaambiwa anatoka nyumbani kwake mbeya bali nyumban kwake kunduchi mtongani dar es salaam kwenda India!!tuache kushabikia vyama tushabikie nchi yetu kwanza!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tusiwabeze wana Igunga bado tuna safari ndefu sana na wamejitahidi kufanya inavyowezekana lakini minyang'au imechakachua........
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CDM bana! Igunga wamemchagua mtu waliyekuwa wanamtaka!!
    Mmekosa mnaaanza kubwabwaja!! Poleni sana looserz wangu. Next time labda mtapata akili.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,132
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    Ndo watatia akili!!!!! Kulivyo nyuma kimaendeleo!walaaniwe cuf kwa kukubali kutumiwa
     
  19. K

    KUNYWA Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JASLAWS umeongea la maana katika hili.Kwani ni wabunge wengi tuu wa chama tawala na wa upinzani ambao makazi yao ya kudumu ni tofauti na ambapo majimbo yao wanayoyawakilisha.
     
  20. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kula mwana,wana igunga walikitaka hicho wataendelea kusota juani km solar power
     
Loading...