Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni wana arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Skype, May 31, 2012.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawashukuru sana wana Arusha kwa kunipokea, kunikirim na kunitembeza sehemu mbalimbali. Mmeniwezesha kutalii wilaya 3 ambazo ni Longido, Monduli na Ngorongoro. Kweli nimefarijika sana kwa ziara ya siku kadhaa sasa niko njiani narejea Arusha mjini tokea Monduli ili nirudi zangu maskani. Natarajia kufika mjini mida ya saa kumi jioni. Kwa mara nyingine nasema asanteni sana kwa ukarimu wenu.
     
Loading...