Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni wachungaji, Maombi ya mvua Mungu kasikia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Baada ya serikali kulalamika kwamba umeme unakatika kwa sababu mabwawa ya kuzalisha umeme yamekauka, wachungaji kutoka madhehebu mbalimbali ya kikristo walifanya maombi ili mvua inyeshe na kujaza mabwawa. hatimae kabla hata miezi minne haijaisha Mungu amejibu maombi. hakika kila mtu ameshuhudia uwezo wa Mungu wa kujibu maombi. Hakika Mungu Mukubwa na anajibu maombi na kila mtu kashuhudia hasa wakazi wa dar es salaam. Natumia nafasi hii kuwashukuru wachungaji wote walioshiriki kwenye maombi. Mia
     
  2. V

    VAMPA Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mvua ingenyesha mtera na kidatu,
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    stupid thinking
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    U P U U Z I!!!!! Mvua hizi ni za VULI..hunyesha kila December usituongopee hapa! nenda zako na hao wachungaji wako waongo ! eti wanaomba halafu wanaweka picha teh teh teh ! kweli usanii mtupu! kwa TAARIFA YAKO HIKI NI KIPINDI CHA VULI wangeomba Mvua kipindi ambacho si cha kunyesha Mvua ningewaona wa maana sana !
     
  5. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lakini wakiomba wamwambie Mungu wanataka kiasi gani kinyeshe na eneo gani?Sasa ona Kigogo,tabata,msimbazi watu wanalia juu ya mapaa ya nyumba wakiomba kuokolewa.
    Hizo story za mara maji kidatu,mtera yameisha hatupati umeme ni maneno ya waziri mwenye matatizo ya kufikiri sawasawa,hatutaki maelezo ya kijinga hapa.
    :A S 465:
     
Loading...